Thảo Luận Chung Khách sạn Seri- Bảo Lộc

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Có đặc điểm nhận dạng của bãi cuối ko bác?
Bác hỏi vui quá..
đặc điểm nhận dạng của bãi xe là có nhận giữ các loại xe...
Mà bác đi rồi nhớ ghi lại đặc điểm nhận dạng cho ae biết với nhé, chúc bác thuận lợi và an toàn trên mọi nẻo đường phù sa...

Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Bác hỏi vui quá..
đặc điểm nhận dạng của bãi xe là có nhận giữ các loại xe...
Mà bác đi rồi nhớ ghi lại đặc điểm nhận dạng cho ae biết với nhé, chúc bác thuận lợi và an toàn trên mọi nẻo đường phù sa...
Bác có hiểu câu hỏi của em ko nhỉ? Đặc điểm nhận dạng là cái mà khác những thằng kia, còn bác trả lời thế thì khác gì nhau. Ví dụ như bác có thể trả lời: "Bãi cuối có con bé giữ xe mặc áo hở rốn" hoặc ít nhất "Có đàn bò đang gặm có trc bãi."

Bãi đó ngay cái dốc đi lên á
Ok. thanks bác! Tết này e phi lên DL sẽ ghé lạc trôi xí.

• Like
Reactions: Tungwin
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Bác có hiểu câu hỏi của em ko nhỉ? Đặc điểm nhận dạng là cái mà khác những thằng kia, còn bác trả lời thế thì khác gì nhau. Ví dụ như bác có thể trả lời: "Bãi cuối có con bé giữ xe mặc áo hở rốn" hoặc ít nhất "Có đàn bò đang gặm có trc bãi."

Ok. thanks bác! Tết này e phi lên DL sẽ ghé lạc trôi xí.
Uha vui đùa với ae thôi chứ ai ko hiểu ý bác, có ghi chú bác đi nhớ ghi lại kinh nghiệm cho người đi sau đó
Thích nhất câu trả lời của bác rồi " cuối bãi xe có mấy e mặc áo hai dây đứng trông xe.. "

• Like
Reactions: DreamCui
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Hôm t6 vẫn đi xe máy lên bình thường, mn nên đi bộ an toàn cho bản thân mình.
Hôm lên Dalat bác Tú có ghé LQPA à?
Các bác cập nhật giúp em LQPA xe oto đã lên được đến đâu rồi ạ? hôm trc bạn e bảo là đang làm đường lên đến chùa ko cần phải đi xe ôm nữa. Ko biết đã xong hay chưa.
Em nói thật là LQPA được lăng-xê nhiều quá nên nổi tiếng. Thật ra nơi đây đẹp nhất vào sáng sớm đón bình minh cùng săn mây, còn đi trong ngày thì rất bình thường.
LQPA nói riêng, cũng như các điếm đến ở Dalat nói chung, với vô số hình ảnh photoshop quá mức, làm hút hồn biết bao du khách !

• Like
Reactions: Thofth
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Hôm lên Dalat bác Tú có ghé LQPA à?

Em nói thật là LQPA được lăng-xê nhiều quá nên nổi tiếng. Thật ra nơi đây đẹp nhất vào sáng sớm đón bình minh cùng săn mây, còn đi trong ngày thì rất bình thường.
LQPA nói riêng, cũng như các điếm đến ở Dalat nói chung, với vô số hình ảnh photoshop quá mức, làm hút hồn biết bao du khách !
Nghe nói bác Tú chịu khó thức 4-5 giờ sáng để săn mây, xin nợ trả bài lại á.
PS: Hôm đó lạnh teo luôn á, em nhớ là 12o