Thảo Luận Chung Khách sạn Seri- Bảo Lộc

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
4 năm rồi em không ăn tết ở saigon, 29 hoặc 30 là tập trung , hành lí phải chất lên mui, em xuất phát các hướng, mấy ngày tết đến đâu cũng vô tư, vào xem phòng trả giá, vì chổ nào cũng trống trơn tha hồ lựa
đấy là em nói những điểm nóng Dalat, Nha trang, Quy nhơn, Đà nẵng, Huế Quãng bình, Buôn ma thuột, Gia lai, Kon tum, Cần thơ, Cà mau. Sau ngày mùng 5 là những tp du lịch nổi tiếng như Đà lat hay Đà nẵng em không chắc, còn như em nói ks nào cũng vắng
Riêng chuyện ăn uống thì những ngày đó phải dự phòng.

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
4 năm rồi em không ăn tết ở saigon, 29 hoặc 30 là tập trung , hành lí phải chất lên mui, em xuất phát các hướng, mấy ngày tết đến đâu cũng vô tư, vào xem phòng trả giá, vì chổ nào cũng trống trơn tha hồ lựa
đấy là em nói những điểm nóng Dalat, Nha trang, Quy nhơn, Đà nẵng, Huế Quãng bình, Buôn ma thuột, Gia lai, Kon tum, Cần thơ, Cà mau. Sau ngày mùng 5 là những tp du lịch nổi tiếng như Đà lat hay Đà nẵng em không chắc, còn như em nói ks nào cũng vắng
Riêng chuyện ăn uống thì những ngày đó phải dự phòng.
:D:D:D phòng ngủ khỏi lo... Ks vắng tanh. Quán ăn cũng nghỉ => cần mì gói alo em trước ợ...:p:p:p

• Like
Reactions: DreamCui and Thofth
Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Em vất vả đặt ks DL 2 đêm mồng 2 với mồng 3 đấy ạ.

Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Các bác cập nhật giúp em LQPA xe oto đã lên được đến đâu rồi ạ? hôm trc bạn e bảo là đang làm đường lên đến chùa ko cần phải đi xe ôm nữa. Ko biết đã xong hay chưa.

TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Hôm t6 vẫn đi xe máy lên bình thường, mn nên đi bộ an toàn cho bản thân mình.