Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Hyundai có giá đắt gấp đôi và chất lượng không gấp đôi xe tàu đâu,
Một tài xế xe tàu cho hay
Bác nói chính xác!
Các bác không thấy mấy cục cưng giường nằm của anh Hải TB120 sao, chaissic+động cơ 375hp của Weichai chạy phà phà ngoài đường, rất ít doanh nghiệp dùng thaco HB120 (hyundai)
mặc dù nó mắt hơn chỉ vài trăm triệu.
Việt nam giờ xài xe TQ quá nhiều, chất lượng tạm ổn nhưng giá rẻ mau hồi vốn, chưa kể một số hãng TQ ráp là máy của cummins!

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Hyundai chỉ được cái cõng quá tải, bây giờ ít chỡ quá tải thì các anh "Nhật" mới là vô địch, đặc biệt là Isuzu, chạy chục năm chả thấy ra khói.
Không thấy khói nhiều. Chứ xe diesel nào mà chạy không có khói. K có khói nó chạy yếu lắm.

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Hyundai có giá đắt gấp đôi và chất lượng không gấp đôi xe tàu đâu,
Một tài xế xe tàu cho hay
Không đắt gấp đôi đâu. Chỉ hơn 40%, chủ yếu do đầu nậu nhập hàng làm giá nên xe hàn mới cao như vậy.Xe tàu giờ người ta sử dụng nhiều nên lên giá lắm. Mà xe tàu nhập nguyên con chất lượng hơn xe trong nước ráp.

• Like
Reactions: AeroInn and foton
Hạng B2
22/5/14
279
243
43
40
Không đắt gấp đôi đâu. Chỉ hơn 40%, chủ yếu do đầu nậu nhập hàng làm giá nên xe hàn mới cao như vậy.Xe tàu giờ người ta sử dụng nhiều nên lên giá lắm. Mà xe tàu nhập nguyên con chất lượng hơn xe trong nước ráp.
Chính xác

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Sai ý tiếp bác ờ. Máy dầu phải nhả khói đen mới mạnh. Mà ít thôi, chứ nhiều là hư
Vấn đề này em mới biết luôn bác ạ! Nhưng theo kiến thức hạn hẹp của em thì mạnh hơn sẽ hao dầu hơn, kèm theo ý bác là hao nhớt hơn :D

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Vấn đề này em mới biết luôn bác ạ! Nhưng theo kiến thức hạn hẹp của em thì mạnh hơn sẽ hao dầu hơn, kèm theo ý bác là hao nhớt hơn :D
He..he. Em với bác mà tranh luận tiếp chắc tới tết luôn. Phải chi có dịp cafe hen

• Like
Reactions: AeroInn