Sáng 16/03, Công ty TNHH lốp xe Goodyear đã khai trương trung tâm dịch vụ và chăm sóc lốp xe chuyên nghiệp tại 458/3M Nguyễn Hữu Thọ, phường Tân Hưng, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh.[pagebreak][/pagebreak]

Goodyear Autocare Bảy Bằng là thành viên mới nhất của chuỗi Trung tâm dịch vụ và chăm sóc lốp xe chuyên nghiệp đang được Goodyear đẩy mạnh xây dựng trên toàn quốc. Các Trung tâm Goodyear Autocare được xây dựng theo các chuẩn mực của hệ thống trung tâm dịch vụ chăm sóc lốp xe chuyên nghiệp, với vị trí thuận tiện, trang thiết bị hiện đại, đội ngũ chuyên viên kỹ thuật thành thạo kinh nghiệm.
Goodyear Autocare được đầu tư khu vực xưởng dịch vụ gồm nhiều trang thiết bị như máy ra vào lốp, cầu nâng và những thiết bị khác nhằm phuc vụ tốt hơn cho việc bảo dưỡng lốp và xe.
Tất cả các sản phẩm, dịch vụ đều được niêm yết giá cả rõ ràng, ngoài ra còn được kiểm tra tình trạng xe miễn phí thông qua các bước kiểm tra chuyên nghiệp để kiểm soát và nhận biết những hư hỏng của xe nhằm theo dõi và sửa chữa kịp thời.
Khu vực Tiếp tân tiếp nhận yêu cầu và tư vấn dịch vụ tận tình, khu thư giãn, giải trí để khách hàng vừa có thể làm việc qua mạng internet, vừa giải trí và theo dõi từng công đoạn chăm sóc xe qua hệ thống camera, tận hưởng cảm giác thư giãn trong lúc chờ đợi.
Việc khai trương Goodyear Autocare Bảy Bằng sẽ giúp khách hàng sử dụng xe hơi có thêm địa chỉ để lựa chọn khi chăm xóc "xế cưng" của mình.
Hy vọng Goodyear ngày càng cải tiến chất lượng hơn nữa, chứ thấy đi chưa đc 12 tháng đã xuống cấp rồi

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Dạ em là ng tiêu dùng thôi bác àh. Ông anh vào đó làm 1 lần, sợ chạy mất dép. Có thể là sui nên dính chưỡng. Nhưng nghe vẩn thấy ghê bác àh.
có thể đó chỉ là đồn nhưng muốn hỏi dauxanh bạn bán ở tiệm nào vậy?

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
good year thì quá ngon rồi. Nhưng sao em nghe ao hồ đồn bên 7= lăm ăn cà chớn lắm.
Em lâu lâu vân rữa xe ở 7= thấy ok mà, nhân viên ko có gì phàn nàn, mình nói gì thì các cậu ây làm theo ý mình, giá cả cũng rẻ, rữa cũng sạch

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: baybangautocare
Hạng B1
13/1/15
76
9
8
46
Bác chủ cho cái danh sách đại lý Goodyear trong địa bàn TPHCM luôn đi, cả Mit , Continental... càng tốt. Thanks
bác cần 3 loại lốp trên đt em 0903702177 bên em là1 đai lý chính thức .có bảo hành nhe bac

Hạng B2
22/3/12
366
753
93
Chổ này gần nhà E, Em rữa xe ở đây hoài . Sao sáng nay không thấy chú 7 mời khai trương dzậy ta (để E ngắm mẩu ) :3dnhinyeu:. Còn đèn đóm âm thanh thì E làm ở Bác Khắc Trung và Bác Phú gần đấy.

• Like
Reactions: baybangautocare
Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Chỗ này chủ nhật tuần trước mình có ghé thay lọc xăng rồi (lọc xăng mình mua sẵn). Sau khi thay lọc cửa hàng tính giá 200k rẻ hơn hãng. Buồn là hôm đó các bác ấy chuẩn bị làm khai trương t2 nên em phải đợi 15ph mới có thợ thay cho em hix... Trong lúc rảnh rối em có quan sát thì thấy thiết bị cũng tạm được, một số chỗ thì mới xây sửa nhưng thiết bị vẫn là loại cũ (chỉ là nâng cấp từ doanh nghiệp lên Cty) nên trang thiết bị chưa hoàn toàn mới và hiện đại (hoặc có thể em chưa khám pha ra hết...) Riêng phần rửa xe thì khách đông, thợ rửa mặc đồ có vẻ chuyên, nhưng thợ chính sửa chữa thì mặc tự do ko chuyên nhưng có vẻ lành nghề. Thở rửa theo em đánh giá thì chưa chuyên nghiệp bằng Sonat ĐBP vì chỉ một khăn lau toàn xe ko xước mới lạ chưa kể khua từ dưới lên trên.... Ở đây có bác đẹp trai nhỏ con chuyên ghi chép và tư vấn nhưng theo em đánh giá tổng thể chung thì tàm tạm ạ...(có lẽ em là người kỹ tính nên khó vật vã..). Đánh giá về lốp xe (xe em xài Mit) thì em dạo vòng quanh có nhiều loại lốp nhưng có vẻ hơi cứng (em bấm móng tay vào gai lốp là biết) và như thế sẽ hơi ồn so với anh Mit nhưng chắc sẽ ít ăn đinh hơn. CHúc các bác Gara ngày một chuyên nghiệp và làm ăn chân chính coi trọng khách hàng để người tiêu dùng cũng như A.E OS yên tâm khi vào bất kỳ gara nào tại Q7, tại Sg, và tại VN để cùng phát triển...hix (Điều ước giản đơn)

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
bác cần 3 loại lốp trên đt em 0903702177 bên em là1 đai lý chính thức .có bảo hành nhe bac
Bác ở đâu pm cho mình so dt, địa chỉ để khi cần dễ tìm. Hình như bác có nick la Lytran???

Hạng B2
13/1/15
381
89
28
Lốp Goodyear tốt không mọi người,còn hãng nào tốt được mọi người tin dùng nữa không?