Tập Lái
14/3/15
5
0
1
50
Lốp Goodyear tốt không mọi người,còn hãng nào tốt được mọi người tin dùng nữa không?
ông anh mình có thấy một hiệu vỏ mới là ACHILLES của INDONESIA nghe nói loại vỏ này xài cũng tốt lắm nghe nói tiêu chuẩn E4 (tiêu chuẩn của châu âu ) mà cũng rẻ nửa , bảo hành thì cao các bác thử xem sao

Tập Lái
14/3/15
5
0
1
50
Lốp Goodyear tốt không mọi người,còn hãng nào tốt được mọi người tin dùng nữa không?
bạn cứ tham khảo cứ vỏ nào mà có con dấu (E4 )(tiêu chuẩn châu âu),và dấu (E4 ....-S....) (tiêu chuẩn chống ồn để vào được thi trường châu âu)
S : (noise)

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Chỗ này chủ nhật tuần trước mình có ghé thay lọc xăng rồi (lọc xăng mình mua sẵn). Sau khi thay lọc cửa hàng tính giá 200k rẻ hơn hãng. Buồn là hôm đó các bác ấy chuẩn bị làm khai trương t2 nên em phải đợi 15ph mới có thợ thay cho em hix... Trong lúc rảnh rối em có quan sát thì thấy thiết bị cũng tạm được, một số chỗ thì mới xây sửa nhưng thiết bị vẫn là loại cũ (chỉ là nâng cấp từ doanh nghiệp lên Cty) nên trang thiết bị chưa hoàn toàn mới và hiện đại (hoặc có thể em chưa khám pha ra hết...) Riêng phần rửa xe thì khách đông, thợ rửa mặc đồ có vẻ chuyên, nhưng thợ chính sửa chữa thì mặc tự do ko chuyên nhưng có vẻ lành nghề. Thở rửa theo em đánh giá thì chưa chuyên nghiệp bằng Sonat ĐBP vì chỉ một khăn lau toàn xe ko xước mới lạ chưa kể khua từ dưới lên trên.... Ở đây có bác đẹp trai nhỏ con chuyên ghi chép và tư vấn nhưng theo em đánh giá tổng thể chung thì tàm tạm ạ...(có lẽ em là người kỹ tính nên khó vật vã..). Đánh giá về lốp xe (xe em xài Mit) thì em dạo vòng quanh có nhiều loại lốp nhưng có vẻ hơi cứng (em bấm móng tay vào gai lốp là biết) và như thế sẽ hơi ồn so với anh Mit nhưng chắc sẽ ít ăn đinh hơn. CHúc các bác Gara ngày một chuyên nghiệp và làm ăn chân chính coi trọng khách hàng để người tiêu dùng cũng như A.E OS yên tâm khi vào bất kỳ gara nào tại Q7, tại Sg, và tại VN để cùng phát triển...hix (Điều ước giản đơn)
Sonax ĐBP là best rôi bác :D

Tập Lái
18/3/15
1
0
1
53
bác DTT78 theo mình biết trên thị trường bây giờ nhiều loại vỏ lắm nên mình có tham khảo .loại nào mà có con dấu E4E4 ....s... là oke vì nó là tiêu chuẩn để vào dược thị trường Châu Âu,còn E4...s... là tiêu chuẩn chống ồn(noise) của thi trường Châu Âu mong các bạn để ý

Tập Lái
14/3/15
5
0
1
50
Anh danchoimiennam này cũng tham khảo về con dấu E4 quá ha.
ở mấy chổ bán hàng ít khi nói cho mình biết lắm:3danbanh:

Tập Lái
8/12/14
6
0
1
TP HCM
thietbitot.org
bên em có cung cấp các thiết bị làm lốp chuyên dụng bác nhé , bọn em độc quyền máy ra vào lốp corghi (italia ), máy cân chỉnh góc đặt bánh xe manatec ( ấn độ ) , các loại cầu nâng làm lốp cùng rất nhiều thiết bị làm lốp khác , có gì bác lh [BCOLOR=#00ff00]0914 248 638 MR. Hiếu [/BCOLOR]để em tư vấn chi tiết cho bác nhé .

Chỗ này chủ nhật tuần trước mình có ghé thay lọc xăng rồi (lọc xăng mình mua sẵn). Sau khi thay lọc cửa hàng tính giá 200k rẻ hơn hãng. Buồn là hôm đó các bác ấy chuẩn bị làm khai trương t2 nên em phải đợi 15ph mới có thợ thay cho em hix... Trong lúc rảnh rối em có quan sát thì thấy thiết bị cũng tạm được, một số chỗ thì mới xây sửa nhưng thiết bị vẫn là loại cũ (chỉ là nâng cấp từ doanh nghiệp lên Cty) nên trang thiết bị chưa hoàn toàn mới và hiện đại (hoặc có thể em chưa khám pha ra hết...) Riêng phần rửa xe thì khách đông, thợ rửa mặc đồ có vẻ chuyên, nhưng thợ chính sửa chữa thì mặc tự do ko chuyên nhưng có vẻ lành nghề. Thở rửa theo em đánh giá thì chưa chuyên nghiệp bằng Sonat ĐBP vì chỉ một khăn lau toàn xe ko xước mới lạ chưa kể khua từ dưới lên trên.... Ở đây có bác đẹp trai nhỏ con chuyên ghi chép và tư vấn nhưng theo em đánh giá tổng thể chung thì tàm tạm ạ...(có lẽ em là người kỹ tính nên khó vật vã..). Đánh giá về lốp xe (xe em xài Mit) thì em dạo vòng quanh có nhiều loại lốp nhưng có vẻ hơi cứng (em bấm móng tay vào gai lốp là biết) và như thế sẽ hơi ồn so với anh Mit nhưng chắc sẽ ít ăn đinh hơn. CHúc các bác Gara ngày một chuyên nghiệp và làm ăn chân chính coi trọng khách hàng để người tiêu dùng cũng như A.E OS yên tâm khi vào bất kỳ gara nào tại Q7, tại Sg, và tại VN để cùng phát triển...hix (Điều ước giản đơn)
Bảy Bằng xin cảm ơn góp ý chân thành của quý khách, công ty chúng tôi sẽ ghi nhận và sữa chữa những thiếu sót để phục vụ khách hàng tốt hơn, xin cảm ơn đã ủng hộ dịch vụ củaBảy Bằng.