Tvr
Tập Lái
28/5/05
15
0
0
RE: Khai trương mục NISSAN

Các bác cho em hỏi,xe nissan chừng nào mới láp ráp ở VN?Em chua nghe thông tin nào về việc nissan sẽ lắp ráp xe tại Vn cả

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

@Bác TVR.
Hiện nay Nissan chưa co ý định đặt nhà máy tai VN, nhưng đã có 1 Cty đa quốc gia co trụ sở chính ở Bắc Âu mở văn phòng xúc tiến việc mua bán xe Nissan o VN rùi đấy. Việc nầy các Bác o OH biết rõ hơn em.

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Trích đoạn: PMC

We shift your future

Chắp cánh tương lai của bạn

hay

Cùng bạn chắp cánh tương lai
Hì hì,không ngờ bạn già nay lại văn vẻ phết nhỉ:D:D:D
.
@Bác qha_vn:Hôm trước bác quyxangnhumau có bài về vụ loạt "chim xanh" đời 92 mới cứng,hay là bác move vào đây luôn.Biết đâu có thêm thông tin mới,hấp dẫn.Tôi mê lắm cái vụ 19,5k một con chưa lăn bánh,nhưng hổm rày kg thấy thông tin gì update cả:DTks.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

@Bác Canthi_td, tôi thấy loạt xe "Chim xanh" này nằm lưu kho hơn 13 năm ở nước ngòai, chắc chắn sẽ bị "Hao mòn Vô hình và Hữu hình " rùi, máy móc không có nhớt dầu bơm lên liên tục thì sẽ có nhiều chỗ trục trặc lắm.
Cho dù các xe còn mới và giá 19.5K cũng chưa phải rẻ lắm. Loại này vãn sài Bộ chế hòa khí nên uống bia ác lắm, mà thủ tục ra tới biển số thì cũng chưa phải là dễ.
Do đó ai mua xe này cũng không khỏi áy náy về tình trạng xe sau khi chạy lại trên đường.

Hạng B2
13/9/04
182
0
0
45
Hà Nội
www.otosaigon.com

Nếu Nissan có tại VN thì hay quá. Em đặc biệt thích dòng Skykine và cũng rất ngưỡng mộ bác CEO Carlos Ghosn đã cứu Nisaan khỏi phá sản, hiện còn quản lý luôn cả Renault......

Tặng các bác quả nissan skyline ztune 2005

2002 Nissan Skyline GT-R R35 Concept

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Trích đoạn: Nissan
Loại này vãn sài Bộ chế hòa khí nên uống bia ác lắm

Sao các bác đi xe trong nội thành uống xăng ác nhỉ .... xe bọn tôi đi trong TP 2.0 thì chỉ khoảng 13lít (AT) còn 3.0 thì chỉ 14,5 - 15 lít.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Đi trong nội thành đường đông như kiến (ôtô + xe máy + xe đạp), xe ôtô phải đạp phanh liên tục nên hao xăng là phải rùi (chưa kể bị kẹt xe nữa). Xe máy 2.0 ngốn từ 12 đến 15 lít/100 km là hữu nghị đấy Bác ah !

Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam

Không biết văn phòng của công ty đó có bán tất cả loại xe của Nissan không nhỉ và không biết giá cả có mềm lắm không.