Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.571
11.817
113
HCM
Khai trương Sài Gòn Ford Phổ Quang theo tiêu chuẩn mới
Sáng nay (22/01), showroom Ford Phổ Quang theo tiêu chuẩn mới của Ford toàn cầu đã chính thức khai trương.[pagebreak][/pagebreak]

Trên cơ sở của xưởng dịch vụ trực thuộc Sài Gòn Ford đặt tại 104 Phổ Quang, P2, Q. Tân Bình, Ford Phổ Quang đã được nâng cấp để trở thành đại lý theo tiêu chuẩn 3S của Ford với chức năng Bán hàng, Dịch vụ và Phụ tùng.

Dự kiến trong thời gian tới, Sài Gòn Ford sẽ tiếp tục khai trương một phòng trưng bày nữa ngay khu trung tâm Q1.

Một số hình ảnh của lễ khai trương.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
năm ngoái (chưa tham gia os) em vác con xe cùi mới mua lại (ev 2006) vô hỏi thử mấy anh là em cần test xe toàn diện, (chủ cũ mua ở đây, kêu vô đây test) có anh nào nhận làm và báo giá cho em ko, em hỏi 2 - 3 người thì bị đẩy qua đẩy lại và rốt cục bị đẩy ra ngoài luôn, thế là em đổi qua xài chevrolet, em hy vọng ford phổ quang ko chỉ là thay đổi cái bề ngoài

Hạng B2
11/9/14
278
107
43
36
Chúc mừng anh em Ford nhà mình nhé. Hy vọng Saigon Ford Phổ Quang sẽ tiếp tục là địa chỉ tin cậy và nhiều ưu đãi cho OS nhé :)

Hạng D
11/6/14
2.410
12.250
113
Chỗ này lúc trước em thi công làm kho cho Cty Savico bây giờ nó cải tạo làm showroom Ford nhìn cũng đẹp phết các bác nhỉ

• Like
Reactions: vnpeace