Hạng B2
2/8/05
345
2.155
93
TP HCM
PMH có bs Nhi Đồng mở phòng mach . PK Mỹ Kim của BS Loan ở Phú Mỹ Hưng (bác này ở Nhi đồng 2 va FV). Công khám là 70 ngàn, mua thuốc tại đó luôn. Địa chỉ chính xác thì mình ko nhớ, số tel 5412 1012, khám từ 5h đến 8h tối, chủ nhật và lễ nghỉ, ko cần lấy hẹn trước.
Chỗ này nên cân nhắc nhé, nhà em trước toàn cho con khám ở đây, cháu bị viêm tai giữa do viêm xoang nhưng bs không có phát hiện ra, đến khi tai nghe kém dần một bên gần như nghe ko thấy, dịch tràn nhiều xẹp cả màng nhĩ, đúng đợt nghỉ hè em cho đi chơi ở HN cho vào Bạch Mai khám, phải uống ks liều cao cho bớt dịch sau đó mổ nội soi đặt ống thông ở tai cho dịch thoát ra ngoài, mất khá nhiều thời gian sau đó mới hết, sau khi đặt ống tắm gội bơi lội phải hết sức cẩn thận, sau 1 năm đi lấy cái ống ra cũng mệt nữa. Nói chung bệnh thường thì đưa đến đây được chứ cứ ho sổ mũi kéo dài ko khỏi nên đi vào bs chuyên khoa hoặc vô bệnh viện có máy soi, soi lên màn hình nhìn thấy ngay. Việc này làm em ân hận mãi, con suýt nữa bị điếc rồi.

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
Bac sy Út, dang lam viec bv Nhi dong 2 khoa dich vu; dia chi: dg 3J cư xá ngan hang, canh ben Arigbanh NSG

Hạng D
3/9/08
4.594
47.058
113
Nếu bác khám bs tư thì em chỉ bác đến Phòng khám bác sĩ Ths. Lê Tròn Vuông (nằm ở đường Phạm Hữu Lầu, từ HT Phát quẹo phải vào khoảng 400m nằm mặt tiền bên tay phải). Bác sĩ rất mát tay, cho thuốc uống ít, con em từ nhỏ đến giờ 3 tuổi khám đều khám ở bác ấy.
Con e h cũng hay khám ở đây.
Cảm thấy ok.

• Like
Reactions: badboy4112005
Hạng D
6/12/06
1.221
17.381
113
40
Con e h cũng hay khám ở đây.
Cảm thấy ok.
cái ông bs nằm trên đường Phạm hữu lầu lun, khúc đối diện đường chạy vô belleza, e thấy khám còn tốt hơn bs vuông tròn, hay bs trong cái nhà thuốc bên khu B cũng khám rất mát tay mà ko phải chờ đợi.Bs vuông tròn khám chờ đợi mệt quá.

Hạng B2
21/10/14
346
12.274
93
Khám bệnh cho thuốc mau bớt thì kháng sinh nhiều chứ mát tay gì ?