Hạng D
29/5/09
3.834
8.494
113
Cứ vô nhi đồng 02 là ok, khám dich vụ ngoìa giờ cũng nhanh.

Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
Trước em ở Tân Bình hay cho mẹ con nó đi khám ở Phụ sản Mê Kong rất hài lòng, chi phí vừa phải, dịch vụ chu đáo.

Giờ chuyển về ở Q7 ko biết có chỗ nào tương đương Phụ sản Mê Koong không mí anh?
Đầu đường Nguyễn thị thập. Đối diện. Nhưng hơi xéo xéo HAGL. Có phòng khám tư của ông BS trưởng khoa nd 2. Quên tên rồi. Sau 5g

Hạng C
18/11/07
790
2.833
93
The Earth
cái ông bs nằm trên đường Phạm hữu lầu lun, khúc đối diện đường chạy vô belleza, e thấy khám còn tốt hơn bs vuông tròn, hay bs trong cái nhà thuốc bên khu B cũng khám rất mát tay mà ko phải chờ đợi.Bs vuông tròn khám chờ đợi mệt quá.
Bs vuông tròn em thấy khám ok, hỏi han này kia trả lời rõ ràng, nhẹ nhàng, bởi vậy cha mẹ mới thích nên đông. Nhiều khi con em bị gì thấy cần kíp chở thẳng qua nhà cho bác khám luôn.

• Like
Reactions: hoadat
Hạng C
21/9/08
703
547
93
53
Nếu bác khám bs tư thì em chỉ bác đến Phòng khám bác sĩ Ths. Lê Tròn Vuông (nằm ở đường Phạm Hữu Lầu, từ HT Phát quẹo phải vào khoảng 400m nằm mặt tiền bên tay phải). Bác sĩ rất mát tay, cho thuốc uống ít, con em từ nhỏ đến giờ 3 tuổi khám đều khám ở bác ấy.
Nghe tên BS là thấy ổng có nghiệp khám trẻ rồi !

Hạng C
3/5/07
530
8.704
93
Em thích khám ở Bv, lấy toa ra ngoài mua thuốc double check lần nữa. Chỗ nào khám bốc thuốc luôn là k chơi. Chưa nói thuốc xé hết bao bì. Một là kháng sinh liều cao hay là thuốc bổ vô thưởng vô phạt.

• Like
Reactions: Oriental_Noodle
Hạng C
10/5/11
669
5.899
103
Trước em ở Tân Bình hay cho mẹ con nó đi khám ở Phụ sản Mê Kong rất hài lòng, chi phí vừa phải, dịch vụ chu đáo.

Giờ chuyển về ở Q7 ko biết có chỗ nào tương đương Phụ sản Mê Koong không mí anh?
Mình thấy có phòng khám Careplus gì đó, có bs nhi Huyên Thảo. PK đó thì ko biết được ko, nhưng bs HThao này mình thấy cũng có tâm, bs trẻ, là tác giả mấy cuốn sách về em bé. A check trước xem sao

Cổng Nguyễn Du. Nó sửa lại khang trang và tiện nghi + sạch sẽ lắm.
Đi tầm 7h tối thì vào gặp BS ngay khỏi đợi.
Phí khám 80 ngàn + Parking 30. :D
Ngon bổ rẻ.
Mình cứ vô khám đại hả anh hay có nên chọn bs nào ko? Mình đi khám bv công nhiều lúc thấy chán lắm, hỏi han cmj cũng ko được. Mặt mày các bác ấy lúc nào cũng càu nhàu, trịnh thượng

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.307
113
Sài Gòn
Mình cứ vô khám đại hả anh hay có nên chọn bs nào ko? Mình đi khám bv công nhiều lúc thấy chán lắm, hỏi han cmj cũng ko được. Mặt mày các bác ấy lúc nào cũng càu nhàu, trịnh thượng
Mua sổ vô khám rồi chỉ định bác sĩ hoặc random. Khám buổi tối rất nhanh và lẹ. BS cũng vui vẻ. Nhìn chung mình khá khó tính nhưng lại hài lòng bên này. Anh cứ mạnh dạng nghen. Phong cách BS khám cho trẻ con cũng thay đổi khá nhiều rồi. Buổi tối mát mẻ vắng nên mấy ảnh chỉ cũng mát theo.