Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Má ơi...Triton gần lút luôn cái capo sau...May mà em ở nhà

Các bác toàn lo đấu võ mồm làm gì? Nhanh nhanh chiếu phin đi...Khán gỉa đầy rạp rồi kìa

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16
@ TOY: Các cụ nhà mình toàn chém gió chứ phê vụ khác thì bình thường quá, nói làm gì [:d]

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Rocket1349 nói:
Má ơi...Triton gần lút luôn cái capo sau...May mà em ở nhà

Các bác toàn lo đấu võ mồm làm gì? Nhanh nhanh chiếu phin đi...Khán gỉa đầy rạp rồi kìa
Vit nếu đi chuyến rồi chắc chắn bị thương vì ngày chủ nhật bọn em làm 1 cung leo đồi (đi trên đỉnh đồi) mà ở giữa toàn đá và Gốc cây.
bác nên làm tấm kid Plate từ đầu đến đuôi cho Vịt, thực tình thì Vit rất yếu nếu đi trên đá còn các vụ sình lấy hay suối là chuyện nhỏ với vịt vì vịt rất nhẹ.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ Rocket: có cái dốc đá khoảng 50 độ, dài 150m, toàn đá và sóng ở giữa, em học bác chiêu xoay ngang nên phải phi thân ra khỏi xe luôn ... he he ... không thì giờ này cũng nhang khói vui rồi:D:confused::confused:

Hạng B2
20/4/11
184
0
16
nghe các bác nói là đã thấy hay rồi,chiếu phim đi các bác ơi

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
juanle nói:
Em gặp con suối này chắc quay đầu là chắc, còn không lão nào chịu khó qua bên kia rồi nối cáp tời qua em mới dám đu theo
có cái neo tời của Bannang rất hữu dụng , xe nào có tời thì chạy qua được hết bác ạ , neo dữ vào để kéo lên còn khi kéo xe lên rồi thì lại tời đẻ kéo neo ra vì neo đã lặn sâu xuống đất .

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Clip 1: tàu ngầm đô đốc bannang đây này
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=0GtUbScKfRQ[/tube]
Nhìn Clip thì chã sợ mấy...Lão Kvl PS kinh thật

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
F1racer nói:
ducreddoor nói:
Ural 375D nói:
Tình hình mới nhất (22h 21/8/2011) cả đoàn đã ra khỏi rừng. VA "hy sinh" đành giử lại cây xăng dọc đường. 2 Triton phi về trước, 3 xe hội jeep hành quân phía sau.
Chúc mừng các bác
sao lại về trước về sau nhể..tinh thần đồng đội đâu ta?
Bác không tham gia nên không hiểu rõ ... đừng nên tìm sâu để tiếp tục đâm chọt bác ợ. Anh em biết tính bác nên đã cẩn thận phòng ngừa hết mà vẫn dính chưởng vụ này ...:):) thoáng với nhau tí cho nhẹ người, ở lại mà làm gì khi có chị em phụ nữ và mấy anh em sức khoẻ không tốt, còn nếu cần hỗ trợ trong khả năng của em thì em vẫn là thằng cuối cùng rời đoàn, được cái ngồi xe bác thủy binh được phép ngủ suốt đường nên càng thích:D
và chính em là người chủ động yêu cầu triton và các bác kia về trước, có trách thì bác cứ trách thằng F1racer nhé ... đừng đâm chọt mà tội nghiệp người khác ...:(:(

he he...bác quá nhời rồi. em không tham gia nên em mới hỏi...em chỉ hỏi nhằm biết tình hình thôi... cần gì phải châm chọc ai ..anh em đi với nhiêu bao nhiêu năm rồi châm chọc nhau làm gì và được gì..ủng hộ nhau còn không hết nữa là...tính em rất" thoáng với nhau", còn mà không thoáng thì có khối người bác ạ không đến phiên em đâu. Các bác đi chung đoàn với nhau cùng nhau vượt khó , ở nhà bọn em cũng nghe ngóng thông tin anh em, nghe loáng thoáng anh em vất vả trở vể chẳng biết thế nào, alo chẳng được....lại phát hoảng khi nghe có người về trước người về sau.....thế là thắc mắc.
Em chả việc gì phải trách bác F1 cả, giờ anh em đã được nghe bác tâm sự vậy là mừng gòi....