Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Kkkkk , đố FT đội....giá 200 trẹo , mà bán được như doanh số như cũ đấy. Chiêu nầy xưa như nghề của thần bạch mi , mà xem ra cứ đến hẹn lại lên nhỉ !
Ahihi. Bạn có biết là FT đã sắp hết xe để bán ko? Vậy thì lấy gì đứng top? Bạn có biết ko ít người bỏ ra 200tr để lấy FT lúc này không? Ahihi. Nên tìm hiểu nhiều hơn, có nhiều thông tin hơn, để cmt có chất hơn nhé!

Hạng B2
29/1/14
130
113
43
:DTăng 100-200 củ như vậy người mua trước có bán lại sẽ được giá hơn, có lợi cho các tín đồ cuồng thánh còn gì. Em còn đang thắc mắc sao mấy anh F.E, P.S cũng nhập ngoại, cũng chung số phận mà không chịu tăng giá như thánh nhỉ. Cứ làm vậy mà mơ lật đổ Fortuner, em nghĩ xe Toy chỉ có thể tự lật đổ mình chứ xe hãng khác khó lật được lắm :D:D:D

Tập Lái
31/7/11
23
14
3
39
Tết này sale toy ăn tết to còn sale honda thì đói rồi! Bài cũ diễn lại của các đại lý toy!

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Rồi xong, chuẩn bị cuộc đua tăng giá. Các đại lý sẽ lấy lại cả vốn lẫn lãi những gì đã mất từ đầu năm. Mấy bác chờ sẽ được tiếp tục chờ. Lực cầu dồn nén cả năm cộng với tình trạng khan hàng như bây giờ thì khả năng tất cả các xr đều đội giá cao. Fortuner là phát súng đầu tiên.
Chỉ một số dòng thôi, không đâu như xứ mình, chỉ khổ dân......máu mua thôi

Tập Lái
23/4/17
35
23
8
33
Phải kiểm định coi có chịu đc các loại “ Ổ “ ở Việt Nam, ổ ga ổ trâu ổ voi ....v...v..

Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Khủng khiếp thật, ai can đảm bỏ thêm cả 200tr vì khan hàng, một lý do thật ngớ ngẩn. FT nhìn thì đẹp nhưng chạy trên đường hơi bị ẻo lả như bê đê ngoài hội chợ. Suv chỉ có Mu-x là đúng giá trị của nó, càng nhìn càng thấy mạnh mẻ.
Mua fortuner gần 1t3 cho con máy dầu thì đúng là khùng thiệt. không có một cái option gì. giá đó mua được 1.5 con mux chạy sướng mà còn bền hơn.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Ahihi. Bạn có biết là FT đã sắp hết xe để bán ko? Vậy thì lấy gì đứng top? Bạn có biết ko ít người bỏ ra 200tr để lấy FT lúc này không? Ahihi. Nên tìm hiểu nhiều hơn, có nhiều thông tin hơn, để cmt có chất hơn nhé!
Chú....chắc là .... Đàn ông đàn ang , tại sao lại học đòi cái kiểu dở thầy dở thợ của bọn fan của thím đàm vậy hử ? À..hi..hi là cái kuk kak gì vậy ? Vô zao zuk.