Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Cảm ơn bác nọc nhiều. Bác có thể tư vấn cho em rõ hơn tí kg ạ ? Chẳng hạn như tới đồng xoài thì đi BMT theo đường tên gì, bmt đi komtum theo đường tên gì, komtum đi ĐN theo đg tên gì và qua đèo nào ?
Bận về em đi đg 1 để ghé Bồng Sơn. Các bác cho hỏi đg 1 ổn kg ạ ?
Từ Chơn Thành > vòng xoay Đồng Xoài (rẽ phải vè Phú Giáo, rẽ trái đi Phước Long, đi thẳng đi Bù Đăng) thì bác đi thẳng (e k nhớ tên đường). Tới vòng xoay có xe tăng ở BMT thì bác rẽ phải theo đường Nguyễn Chí Thanh, đường lớn có giải phân cách (đi theo hướng nòng súng xe tăng chỉ), đường trước siêu thị Nguyễn Kim cũng là đường Nguyễn Chí Thanh.
Bác đừng tin tuyệt đối vào anh google maps nha, coi chừng anh dẫn bác đi lung tung đó (vì a í chỉ đi đường nào ngắn nhất chứ k phải tốt nhất và dễ đi nhất). Có gì k thông thì alo em 0915 hai hai không một 0 bảy. Ngày hôm nay em rảnh nếu bác ở SG thì alo cà phê chém gió.

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Sáng mai em đi Bù đăng. Xuất phát từ Thủ đức. 6:00 sáng.Bác chủ có đi cùng thì theo em cho dzui.
Lộ trình: Thủ đức - Mỹ Phước Tân vạn - Cổng xanh - Đồng xoài - Bù đăng.
Ăn sáng tại Đồng xoài.

• Like
Reactions: Huymap
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Sáng mai em đi Bù đăng. Xuất phát từ Thủ đức. 6:00 sáng.Bác chủ có đi cùng thì theo em cho dzui.
Lộ trình: Thủ đức - Mỹ Phước Tân vạn - Cổng xanh - Đồng xoài - Bù đăng.
Ăn sáng tại Đồng xoài.
Đi tới vòng xoay VVK rồi rẽ trái rr QL13 lên Chơn Thành đi cho sướng bác ơi, xa hơn không bao nhiêu mà ít KDC, trong KDC cho chạy 60 (có bb), ít trạm thu phí.

• Like
Hạng F
9/3/13
7.295
30.782
113
Em có việc gấp sáng thứ 7 này về ĐN. Biết có nhiều thớt về QL14 nhưng em vẫn mở thớt này để nhờ các bác tư vấn cặn kẽ như tới đâu quẹo theo hướng nào. Đó giờ em mới đi tới Đồng Xoài. Nếu ngày 1 đi tới Komtum thì từ SG, mình đi tới ngã 3 Chơn Thành rồi đi thẳng luôn hay lên hay quẹo phải lên Đồng Xoài ?
Kế hoạch của em có ghé Bồng Sơn - Bình Định thì có đi QL14 đc kg ?
Nếu kg chắc bận về em đi QL1 ghé sau.
Nhờ các bác tư vấn đơn giản kiểu tới ngã 3, ngã 4 nào đi theo hướng nào ?
Em xin cảm ơn ạ.
Nên bận về ghé sau bác ah vì trái đường

• Like
Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Cách ngã 4 Chơn Thành 5km có ngã 3 đường tránh nội thị Chơn Thành bác rẽ phải, đường đẹp cắt ngang rừng cao su bơm 80 ngon lành.

• Like
Reactions: Huymap and Donjuans
Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Cách ngã 4 Chơn Thành 5km có ngã 3 đường tránh nội thị Chơn Thành bác rẽ phải, đường đẹp cắt ngang rừng cao su bơm 80 ngon lành.
Đi đâu trên này mà rành vậy anh? Công ty em gần ngã 3 mũi dùi đó anh.

Đoạn đó là đường HCM chứ hong phải đường tránh gì nhen anh.

Quẹo phải ngay nhà thờ là chuẩn :)

Đường ngon, nhưng đi cẩn thận bà con thỉnh thoảng băng qua đường nhen.

• Like
Reactions: Huymap and khadavid
Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Đi đâu trên này mà rành vậy anh? Công ty em gần ngã 3 mũi dùi đó anh.

Đoạn đó là đường HCM chứ hong phải đường tránh gì nhen anh.

Quẹo phải ngay nhà thờ là chuẩn :)

Đường ngon, nhưng đi cẩn thận bà con thỉnh thoảng băng qua đường nhen.
Hồi đầu tháng 7 đi ĐN đến đây thấy đường đẹp quá quẹo đại nên phát hiện ra đường này, Vietmap chưa có lun. còn Chơn Thành thì hồi xưa lâu lâu có lên quán thịt rừng Anh Tuấn nhạo.

• Like
Reactions: Banglangbp01
Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Cách ngã tư theo hướng nào vậy bác?
Đường đi tốt tới Đồng xoài luôn hả bác ? Em định đi thử cho bít !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/7/14
373
141
43
QL14 là một phần của AH17 và HCM
QL14 dài 1005 km bắt đầu từ cầu Đắk Krong Quảng Trị và kết thúc ở Chơn Thành, Bình Phước tại điểm giao với QL13
AH17 là một phần của HCM + QL14B + QL13 + QL51
HCM dài 3167 km từ Pắc Pó đến mũi Cà Mau. QL14B từ cảng Tiên Sa, Đà Nẵng đến điểm giao cắt với QL14 tại Thạnh Mỹ, Nam Giang, Quảng Nam.
bác này rành đường kinh , không phải dạng vừa đâu