Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Cách ngã tư theo hướng nào vậy bác?
Đường đi tốt tới Đồng xoài luôn hả bác ? Em định đi thử cho bít !
Chưa tới ngã 4 Chơn Thành bác ui, nó có 1 cái ngã 3 đường mới làm ( hình như nó đang làm cầu vượt luôn thì phải ) bác quẹo phải đi vô thấy toàn rừng cao su. Dường này nó chỉ tránh nội thị Chơn Thành thôi bác, cái này là qua Đồng Xoài rồi.

• Like
Reactions: Donjuans
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Cách ngã tư theo hướng nào vậy bác?
Đường đi tốt tới Đồng xoài luôn hả bác ? Em định đi thử cho bít !
Vừa qua khỏi trạm thu Phí Bình Phước là bác rẽ phải có bảng chỉ đường. Đường Chơn Thành bây giờ đi tốt hơn đường Phú Giáo.

• Like
Reactions: Huymap and Donjuans
Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Chưa tới ngã 4 Chơn Thành bác ui, nó có 1 cái ngã 3 đường mới làm ( hình như nó đang làm cầu vượt luôn thì phải ) bác quẹo phải đi vô thấy toàn rừng cao su. Dường này nó chỉ tránh nội thị Chơn Thành thôi bác, cái này là qua Đồng Xoài rồi.
Thanh kìu !

Vừa qua khỏi trạm thu Phí Bình Phước là bác rẽ phải có bảng chỉ đường. Đường Chơn Thành bây giờ đi tốt hơn đường Phú Giáo.

Mai em đi thử xem seo. Đi vào mà bắt...phải quay đầu xe thì cụ Nọc chít với em ! :3dgian:

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Thanh kìu !

Mai em đi thử xem seo. Đi vào mà bắt...phải quay đầu xe thì cụ Nọc chít với em ! :3dgian:
Hỏng có lo nhen.
Qua trạm thu phí Chơn Thành khoảng 1km, bác sẽ gặp BB hạn chế 40 km/h, quẹo phải đucợ rồi đó, chỗ này là ngay Nhà Thờ nhen. Đường to tổ chảng, hong nhầm được đâu.

Cuối đường là ngã 3 mũi dùi, cty em ngay chỗ đó, bác khi nào tới hú em làm ly cafe rùi đi tiếp hỉ?
Công tắc em: 0938.018. 12 tám

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Hỏng có lo nhen.
Qua trạm thu phí Chơn Thành khoảng 1km, bác sẽ gặp BB hạn chế 40 km/h, quẹo phải đucợ rồi đó, chỗ này là ngay Nhà Thờ nhen. Đường to tổ chảng, hong nhầm được đâu.

Cuối đường là ngã 3 mũi dùi, cty em ngay chỗ đó, bác khi nào tới hú em làm ly cafe rùi đi tiếp hỉ?
Có người bảo kê cho em rồi nha. Bác @Donjuans cứ an tâm mà phi nhá.

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Hỏng có lo nhen.

Cám ơn sự nhiệt tình của bác.
Mai em tranh thủ đi sớm về sớm trong ngày nên không biết có cùng bác cafe được không !? Tiếc thật.
Em sẽ lưu số bác. Nếu tiện thì em sẽ gọi. Nếu không thì hẹn lần sau. Em còn đi lại đường này nhiều lần.

• Like
Reactions: Banglangbp01
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Mai em tranh thủ đi sớm về sớm trong ngày nên không biết có cùng bác cafe được không !? Tiếc thật.
Em sẽ lưu số bác. Nếu tiện thì em sẽ gọi. Nếu không thì hẹn lần sau. Em còn đi lại đường này nhiều lần.
Nói cho sang "nếu tiện thì em sẽ gọi", nếu đi lạc thì sẽ gọi nghe còn tin được. :3duongbiahutthuoc::3dchientrung:

Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
đi sớm thì tới đó cỡ 6g thì rủ bác ấy ăn sáng.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
:)

Hị hị, em cũng quên mịa giờ giấc, hôm nay t6, mai t7 em hỏng có đi làm :3dcuoi:

Bận đi hay về cũng được, tạt ngang được Chơn Thành thì hú em, em mời cafe.

Nhà em thì ở ngay ngã 4 Chơn Thành :)

Hạng B2
2/3/14
443
536
93
Vũng Tàu
Em có việc gấp sáng thứ 7 này về ĐN. Biết có nhiều thớt về QL14 nhưng em vẫn mở thớt này để nhờ các bác tư vấn cặn kẽ như tới đâu quẹo theo hướng nào. Đó giờ em mới đi tới Đồng Xoài. Nếu ngày 1 đi tới Komtum thì từ SG, mình đi tới ngã 3 Chơn Thành rồi đi thẳng luôn hay lên hay quẹo phải lên Đồng Xoài ?
Kế hoạch của em có ghé Bồng Sơn - Bình Định thì có đi QL14 đc kg ?
Nếu kg chắc bận về em đi QL1 ghé sau.
Nhờ các bác tư vấn đơn giản kiểu tới ngã 3, ngã 4 nào đi theo hướng nào ?
Em xin cảm ơn ạ.
Em vừa chiến xong, bác theo em nha,
https://www.otosaigon.com/threads/t...-nha-trang-vt-tong-hanh-trinh-2500km.8676504/

• Like
Reactions: Huymap