Anh em đang cọc bản nào?

• Total voters
    41
Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Vãi thánh, hộp số quá nhiệt bốc cả khói mà không chịu ... Đến chịu với cái tiêu chuẩn toàn cầu của các anh Sít Đơ KIA với Hyundai
Lúc đầu a post video này thì tranh luận đã khác.
Tiếp theo là a lấy gì để nói đây lỗi hộp số?
A nên nhìn cho rõ đây là bốc hơi nước, chứng tỏ là quá nhiệt nước làm mát. Nhìn còn thấy nước làm mát đang bị sôi.
Chứ quá nhiệt hộp số mà bốc được khói thì cháy cm nó xe rồi a nhé
Kiến thức thì có hạn, mà thủ đoạn thì có thừa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Lúc đầu a post video này thì tranh luận đã khác.
Tiếp theo là a lấy gì để nói đây lỗi hộp số?
A nên nhìn cho rõ đây là bốc hơi nước, chứng tỏ là quá nhiệt nước làm mát. Nhìn còn thấy nước làm mát đang bị sôi.
Chứ quá nhiệt hộp số mà bốc được khói thì cháy cm nó xe rồi a nhé
Kiến thức thì có hạn, mà thủ đoạn thì có thừa

Nếu biết tiếng Anh thì coi comment trong video thứ nhất nhe a sít đơ. Lỗi hộp số rành rành mà cố cãi, điện đóm gì ở đây.

Khảo sát các bác đã xuống cọc KIA Seltos bản nào?

Giây thứ 52, báo lỗi System Check

https://youtu.be/GkEmVi_FXs0?t=50

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Nếu biết tiếng Anh thì coi comment trong video thứ nhất nhe a sít đơ. Lỗi hộp số rành rành mà cố cãi, điện đóm gì ở đây.

View attachment 2320013

Giây thứ 52, báo lỗi System Check

https://youtu.be/GkEmVi_FXs0?t=50
Ây chà đuối lý giờ lại lôi video khác à?
Ok tiếp luôn b.
Thứ nhất trong bức ảnh trên có gì nói đến lỗi hộp số ko? Tiếp theo System check mà là lỗi hộp số à?
Và cuối cùng khá là kì cục, theo ảnh trên thì là a ta lái chiếc seltos động cơ xăng và hộp số 7dct đúng ko? (7DCT petrol)
Nhưng xem trong video thì đây là 1 chiếc seltos máy dầu crdi nhé

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ây chà đuối lý giờ lại lôi video khác à?
Ok tiếp luôn b.
Thứ nhất trong bức ảnh trên có gì nói đến lỗi hộp số ko? Tiếp theo System check mà là lỗi hộp số à?
Và cuối cùng khá là kì cục, theo ảnh trên thì là a ta lái chiếc seltos động cơ xăng và hộp số 7dct đúng ko? (7DCT petrol)
Nhưng xem trong video thì đây là 1 chiếc seltos máy dầu crdi nhé
View attachment 2320028

Đây nhé chú sít đơ. Lỗi hộp số bị quá nhiệt phải recall ở Ấn Độ, xe còn bị thêm lỗi bỏ qua số 1,3 chỉ nhảy giữa 2,4 & 5.

Attachments

• Love
Reactions: chinhquan14
Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Đây nhé chú sít đơ. Lỗi hộp số bị quá nhiệt phải recall ở Ấn Độ, xe còn bị thêm lỗi bỏ qua số 1,3 chỉ nhảy giữa 2,4 & 5.

View attachment 2320071
Tranh luận đàng hoàng ko cãi được quay ra chụp mũ seeder. Poster 3 cái video nói cho im thin thít ko cãi được câu nào, lại tiếp tục google search để phản biện. Xin lỗi t ko rảnh để tiếp thể loại như anh
Xin phép được xích a vào chuồng. Khỏi reply vì t cho a vào d0gIist rồi

• Like
Reactions: dolice777
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Tranh luận đàng hoàng ko cãi được quay ra chụp mũ seeder. Poster 3 cái video nói cho im thin thít ko cãi được câu nào, lại tiếp tục google search để phản biện. Xin lỗi t ko rảnh để tiếp thể loại như anh
Xin phép được xích a vào chuồng. Khỏi reply vì t cho a vào d0gIist rồi

Chứ không phải tìm cách lươn lẹo không được nên cụp đuôi bỏ chạy hả chú seeder

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Em cũng muốn quánh cái dấu vô bản cao cấp nhất cho nó sang, mà khổ nổi đang chạy Su cóc 550kg nên thôi ngồi ngó vậy huhu :(