Anh em đang cọc bản nào?

• Total voters
    41
Tập Lái
10/3/20
16
18
3
34
Khảo sát các bác đã xuống cọc KIA Seltos bản nào?

Tình hình là em có làm một cái khảo sát các bác đã xuống cọc KIA Seltos trên group Facebook, kết quả là anh em cọc bản 1.6 nhiều nhất, trong khi đó Thaco công bố khách chủ yếu cọc bản 1.4T...

Vậy anh em forum đang cọc bản nào?

Khảo sát các bác đã xuống cọc KIA Seltos bản nào?

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Bác chủ thread rảnh nhỉ
Bác làm cái khảo sát này với mục đích gì?
Người mua seltos liệu có mấy ông ở trên Fb hay trên os? Khéo 90% người tham gia khảo sát lại đang cưỡi 2 bánh mui trần, bình chọn cho sang cái mồm

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/3/17
2.620
4.697
113
Khảo sát thì thường mọi người sẽ chọn bản mình thích nhất. Nên thường là bản full, còn thực tế khi mua thì khác. Con seltos này k biết hộp số xài lâu dài có ổn k nhỉ?

Bác chủ thread rảnh nhỉ
Người mua seltos liệu có mấy ông ở trên Fb hay trên os? Khéo 90 người p tham gia khảo sát lại đang cưỡi 2 bánh mui trần, bình chọn cho sang cái mồm
ý bác chủ thớt là sau khi bác ấy khảo sát thì đa phần là trả lời cọc bản 1.6, nhưng THACO lại công bố là bản 1.4 được nhiều người cọc
Bac ấy muốn tìm hiểu xem Thaco có công bố xạo hay không ấy mà
p/s: mà để làm gì ta, rảnh thật

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Khảo sát thì thường mọi người sẽ chọn bản mình thích nhất. Nên thường là bản full, còn thực tế khi mua thì khác. Con seltos này k biết hộp số xài lâu dài có ổn k nhỉ?

Bản bên VN không biết có giống bên Ấn Độ không? Chứ nhiều chiếc bên đó bị nằm đường do lỗi hộp số lắm

https://youtu.be/GkEmVi_FXs0

Hạng B2
18/6/19
243
189
44
42
Bác chủ thread rảnh nhỉ
Người mua seltos liệu có mấy ông ở trên Fb hay trên os? Khéo 90 người p tham gia khảo sát lại đang cưỡi 2 bánh mui trần, bình chọn cho sang cái mồm
Sao bác chủ ko sửa lại tiêu đề bình chọn là “Nếu mua seltos thì chọn bản nào” thì kết quả có thể chính xác được 50%