Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Cá nhân em thì cực ghét cửa sổ nóc, đôi khi bọn nhóc mở hé ra một tý, mình ko để ý, chạy thấy ù ù mà không hiểu vì sao.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
4 cái cửa kính k mở, mở cái cst chi??
Sống ở đất nước thừa nắng mà mưa cũng thừa. K muốn chống dột cho xe.
Xe chưa mua đã lo bán, chưa hưởng thụ panorama đã lo dột, thôi thì bác cứ đi xe Toyota hạ cửa kính, còn em thì vẫn đóng cửa kính bật máy lạnh mở màn che panorama cho gia đình ngắm trời sao và mưa rơi. Đợi lúc dột chắc cũng đổi xe mới rồi.

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Ở VN thì care j sunroof, nóng nực ô nhiễm thấy bà, chỉ có ở các nước phát triển xứ lạnh mới tận dụng cái này vào mùa xuân và mùa thu là nhất. Còn 2 cầu 1 cầu thì mấy bác chạy đường nhựa care làm cái gì :)). Khi nào hay offroad thì hãy quan tâm nó :))

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Xe chưa mua đã lo bán, chưa hưởng thụ panorama đã lo dột, thôi thì bác cứ đi xe Toyota hạ cửa kính, còn em thì vẫn đóng cửa kính bật máy lạnh mở màn che panorama cho gia đình ngắm trời sao và mưa rơi. Đợi lúc dột chắc cũng đổi xe mới rồi.
nó thiết kế hay lắm bác, ko thể nào dột được, vì có rãnh bao quanh, dột vào thì nước vẫn vo rãnh chảy ra ngoài thôi, bác bấm nút kéo nó ra đứg lên nhìn là thấy. Có điều để ý ron cao su, nếu hở thì sợ nước vô ăn mục mấy chi tiết bên dưới thôi chứ nước cũng chả dột xuống được

• Like
Reactions: sontung