Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Cái này thì sao quí vị? Rất ư đường hoàng, ko hoảng hốt chạy loạn nha. Ây da. Chẳng lẽ mình đã xa xa người ta thế sao.

Cái này cũng mơ hồ à nha, nếu cả 2 hướng đều xếp hàng dài thì đi ra sao?
Mơ hồ gì anh, họ ra đường với tâm thế nhường, tx tới ngã tư có biển all stop, 4 stop họ sẽ dừng hẵn lại và quan sát, xe 1-2-3 xe còn lại và họ sẽ nhận ra xe nào đến trc, lỡ xe nào nhanh nhẩu 1 chút họ cũng nhường luôn.
Xe chạy từ đường nhánh ra họ chạy ầm ầm, khá nhanh, nhưng tới chỗ rẽ ra đường lớn họ thắng cái kịch chờ cho tới khi hết xe hoặc có xe đứng lại nhường, nếu lao ra mà va chạm là ăn đủ.Cũng nhiểu nhiểu xe thấy mình chờ rẽ ra đường.lớn họ cũng chạy chậm lại và ra dấu nhường cho mình đi

• Like
Reactions: TAK40
Hạng B2
14/2/11
403
119
63
Tại môi trường dân Vịt qua đó lái còn cẩn thận hơn Mẽo, dân Mẽo sang đây cũng chạy ẩu, vượt đèn vàng đỏ ko thua dân Vịt

• Like
Reactions: YOLO
Hạng D
10/9/08
2.868
5.869
113
Tại môi trường dân Vịt qua đó lái còn cẩn thận hơn Mẽo, dân Mẽo sang đây cũng chạy ẩu, vượt đèn vàng đỏ ko thua dân Vịt
Chính xác là do môi trường chứ ko phải con người, cho mấy tên Mẽo sang VN lái vài năm cũng thành người VN thôi. :D

Hạng D
14/8/11
4.163
87.885
113
Đúng !! Mọi trường XH!! Cụ thể là luật pháp nghiêm minh, rõ ràng !!!

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Cái này thì sao quí vị? Rất ư đường hoàng, ko hoảng hốt chạy loạn nha. Ây da. Chẳng lẽ mình đã xa xa người ta thế sao.

Thật là bản lĩnh!
Chăm chút cho tới con mái cuối cùng.

Hạng C
16/4/13
539
391
63
Không chỉ với Stop Sign, mà ở giao lộ mất tín hiệu giao thông cũng y vậy.