OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Thứ hạng trên diễn đàn nói chung không phản ánh điều gì to tát. Chức quyền thật còn chưa ăn ai nữa mà và mình cũng chẳng mấy quan tâm. Có mặt trên diễn đàn là vui rồi, nơi có thể trao đổi, tranh luận, tham khảo, tư vấn, học hỏi kinh nghiệm mới là mục đích chính.
Cá tính con người cũng thể hiện rất rõ trên diễn đàn. Đừng chạy đua theo thứ hạng ảo mà sinh ảo tưởng trên thực tế. Cuối năm xin chúc mọi thành viên OS vui, khỏe, hạnh phúc, may mắn trong cuộc sống và sự nghiệp/công việc và không quên đóng góp những bài viết hay và bổ ích cho diễn đàn nhé.

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
onggiahoclai nói:
Gia_Định nói:
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, tết<span style=""color: #ff0000;""> nhứt </span>đến rồi tự nhien em phát hiện em được OS cho lên hạng C và thêm 1 sao nữa, Em ko hiểu cơ chế "thăng quan tiến chức" trên OS nhà mình ạ, dù sao thì cũng rất vui mừng vì ko phải chạy chọt tốn củ nào <span style=""color: #ff0000;"">hết trơn hết trọi </span>ạ :D:D:D

Phải chi em biết moment được thăng tiến em đã mời người tiến cử em một ly :D:D
Nhân cơ hội này em kính chúc BQT OS và toàn thể thành viên một năm mới an khang thịnh vượng, hạnh phúc và lái xe an toàn, có gặp xxx thì ko gặp xxx giả hoặc dơ ạ!!!
<span style=""color: #800000;"">Nam kỳ Lục tỉnh</span> ?

Chúc Mừng Năm Mới

Mới vô thì số bài phải ít nhất 30 mới được dẫn link + post hình
Chưa chắc lắm là dân Nam Kỳ Lục Tỉnh.
Vì tớ thấy Mợ Nắng SG tết này xuyên miền Trung đó. Với giọng văn thì không phải di du lịch mà là về quê.
có chữ <span style=""color: #ff0000;"">nhứt</span> kia

Hùi xưa : phi cảng Tân Sơn Nhứt

phởi tích cực câu bài cho nó lên 30

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Hic hic!
Vậy chắc em vô đây tám mỏi ngày quá!
Mai mốt bằng anh bằng em!
Bác nào có nhả ý cho em lên hạng thì cho nhanh nhanh đi, không em tự lên là mệt lắm đó! 
Ha ha!

Hạng C
18/1/11
618
10
18
Gia_Định nói:
onggiahoclai nói:
Gia_Định nói:
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, tết<span style=""color: #ff0000;""> nhứt </span>đến rồi tự nhien em phát hiện em được OS cho lên hạng C và thêm 1 sao nữa, Em ko hiểu cơ chế "thăng quan tiến chức" trên OS nhà mình ạ, dù sao thì cũng rất vui mừng vì ko phải chạy chọt tốn củ nào <span style=""color: #ff0000;"">hết trơn hết trọi </span>ạ :D:D:D

Phải chi em biết moment được thăng tiến em đã mời người tiến cử em một ly :D:D
Nhân cơ hội này em kính chúc BQT OS và toàn thể thành viên một năm mới an khang thịnh vượng, hạnh phúc và lái xe an toàn, có gặp xxx thì ko gặp xxx giả hoặc dơ ạ!!!
<span style=""color: #800000;"">Nam kỳ Lục tỉnh</span> ?

Chúc Mừng Năm Mới

Mới vô thì số bài phải ít nhất 30 mới được dẫn link + post hình
Chưa chắc lắm là dân Nam Kỳ Lục Tỉnh.
Vì tớ thấy Mợ Nắng SG tết này xuyên miền Trung đó. Với giọng văn thì không phải di du lịch mà là về quê.
có chữ <span style=""color: #ff0000;"">nhứt</span> kia

Hùi xưa : phi cảng Tân Sơn Nhứt

phởi tích cực câu bài cho nó lên 30
em là dân Miền Trung chính gốc tre đây, mà cũng dùng từ <span style=""color: #800000;"">tết nhứt</span> đó Bác Gia Định Xì Gòn ạ.
Thôi chờ mợ Nắng SG lên tiếng xác nhận thôi.

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
Em chẳng quan tâm, được "hầu chuyện" cùng các Bác là quá vui rồi, bao nhiêu buồn vui đều được sẽ chia ( có lúc chửi rũa từa lưa nhưng vui để học là chính ).
Em là người Sài Gòn sử dụng danh xưng Bác, thay vì Anh, không quen...không biết từ này xuất phát từ đâu và tại sao lại xài như thế?!!

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Bẩm cụ! Bác là bác của con em, tức là anh của người đối thoại đấy ạ! Ví dụ : "anh nói với chú" thực ra chú đây là chú của con anh, còn người đươc gọi là chú vẫn là em hay nhỏ tuổi hơn người đang phát thoại.:D

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Đây là thế giới ảo nên không rõ tuổi tác của người đối thoại vì vậy dùng từ "bác" xưng "em" là chuẩn nhất

Hạng C
18/1/11
618
10
18
dcv nói:
Đây là thế giới ảo nên không rõ tuổi tác của người đối thoại vì vậy dùng từ "bác" xưng "em" là chuẩn nhất
Bác DCV chuẩn không cần chỉnh!

Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM
Các pác cho e...xuống hạng cái. Hổm rày mà chưa post được cái hình lên nick cho khí...thái. còn bài viết thì chưa được bài nào thành...case study. Chán thật

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
KEKs ONE nói:
Em chẳng quan tâm, được "hầu chuyện" cùng các Bác là quá vui rồi, bao nhiêu buồn vui đều được sẽ chia ( có lúc chửi rũa từa lưa nhưng vui để học là chính ).
Em là người Sài Gòn sử dụng danh xưng Bác, thay vì Anh, không quen...không biết từ này xuất phát từ đâu và tại sao lại xài như thế?!!
Từ "Bác, em" còn bao hàm ý hài hước .