Tập Lái
31/10/06
28
0
0
39
làn khói trắng
RE: Khi tham gia giao thông các bác sợ gì nhất

trích đoạn :dongta
Mấy em váy ngắn khoe hàng, để biết được màu sắc của hàng họ có lần em suýt trả giá!

:D:Dquýt quýt [8D] trả giá kiểu thế cũng đáng bác dongta nhỉ;);)

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Mấy em váy ngắn khoe hàng, để biết được màu sắc của hàng họ có lần em suýt trả giá!

tưởng gì chuyện này luc trươc em còn ở sì gòn đi uống nước ngoài bờ kè gặp hoài . hễ mà có 1 em chân dài nào mac váy ngắn + áo dây là ===> bùm (2 thanh niên ủi vô mông xe trước ):D:D:D
@dongta: mỗi lần gặp mấy ẻm thì bác dừng xe lại ngắm cho đã rồi đi tiếp nhá (nguy hiểm đến tính mạng đó):)

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: Dongta
Mấy em váy ngắn khoe hàng, để biết được màu sắc của hàng họ có lần em suýt trả giá![&:]
Mấy em váy ngắn khoe hàng
Làm anh Đông tá (Dongta) miệt mài ...săm soi
Đèn xanh - vàng chóe - đỏ lòm
Em đâu, anh đó, sá gì Công An
...mà anh đâu chỉ 1 mình ?
Bao nhiêu xe khác ùn ùn chạy theo
Tới chừng người đẹp ngừng xe
Tiến lên ngó kỹ, thì ra ...lão bà :D[:eek:]:mad:
Dọt !

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51

Lần đó em đang dừng đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Thái Học - Lê Lai, nhìn vào kính chiếu hậu bên trái thấy 1 em đang từ từ tới chuẩn bị quẹo trái... mặc dù chỉ vài giây nhưng cảm giác phê lạ lắm các bác! khoái hơn nữa là vợ cả ngồi kế bên nhưng không phát hiện ra em đang ăn sáng trong tư tưởng:D:D:D

Hạng B1
20/10/06
85
0
0
Lòng đất

trích: Dongta
Lần đó em đang dừng đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Thái Học - Lê Lai, nhìn vào kính chiếu hậu bên trái thấy 1 em đang từ từ tới chuẩn bị quẹo trái... mặc dù chỉ vài giây nhưng cảm giác phê lạ lắm các bác! khoái hơn nữa là vợ cả ngồi kế bên nhưng không phát hiện ra em đang ăn sáng trong tư tưởng
Hehe ;) cái dzụ này em wé hiểu, nhiều lúc chạy xe 2b cũng giống như trường hợp của bác "nhìn vào kính chiếu hậu bên trái thấy 1 em đang từ từ tới chuẩn bị quẹo trái... mặc dù chỉ vài giây nhưng cảm giác phê lạ lắm", lúc đó nhìn mặt NGỚ ra nhứ NGỐ í. Mê gái vừa vừa thui bác ạh:mad::mad::mad:có ngày vợ cả...:D

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Em sợ nhất là mấy cái ngã tư to rộng, mà không có đồng hồ đếm lùi, phía bên kia thì thấp thoáng bóng bồ câu áo vàng lăm lăm dùi cui chờ.
Xe vượt qua vạch đúng lúc đèn chuyển vàng,.. a lê hấp nộp tiền.

Thứ đến là sợ cánh xe máy tạt ngang tạt ngửa vào làn ngoài của ô tô mà không mảy may nhìn phía sau.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Những hình ảnh sợ nhất đây các bác: Cẩn thận hơn chứ chẳng biết thế nào trong tình trạng GT hiện nay.

(vnexpress.net)

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

@phantan : bác pót mấy hình em xem xong thấy ớn quá !

mà mấy bác xem hình của bác phantan thấy vụ tai nạn nào cũng có xe máy đó ! em sợ nhất xe máy đó các bác ! lúc trước chưa đi 4b nên không thấy , lên 4b mới thấy xe máy chạy ẩu lém mấy bác á !!!

------------------------------------------------------
I LOVE OS

Hạng B2
21/10/06
115
4
18
61

Tôi thì sợ nhất là xe máy và xe ca chở khách. Cũng phải kể đến hệ đi xe "căng hải" nữa. Nhiều khi thình lình từ con lươn phân luồng nhảy đại xuống đường. Hú hồn luôn.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

@bac WAGON R : bác nói chính xác đó , em cũng sợ mấy bác "hăng cãi " nữa. nhiều khi đang bon bon trên đường tự nhiên băng ra ==>thắng nhỏng đít lun !:D

------------------------------------------------------------
I LOVE OS