Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
chào các bác !
không biết các bác sợ gì nhất khi đi trên đường nhỉ ? em thì sợ nhất là xe gắn máy , sau đó là mấy xe tốc hành !
em thấy vụ tai nạn nào cũng có xe gắn máy hết đó ![8D]
mấy bác thì sao xin cho ý kiến nhé !!! thanksssssssssssss!!

------------------------------------------
I LOVE OS

Hạng B2
21/9/06
315
0
16
RE: Khi tham gia giao thông các bác sợ gì nhất

Trích đoạn: khoa

chào các bác !
không biết các bác sợ gì nhất khi đi trên đường nhỉ ? em thì sợ nhất là xe gắn máy , sau đó là mấy xe tốc hành !

I LOVE OS
Bus is number one!!!!

Hạng B2
9/4/06
114
0
0
Sài Gòn

Trích đoạn: Royal

Trích đoạn: khoa

chào các bác !

I LOVE OS
Bus is number one!!!!
em thì sợ xe gắn máy hơn bus, đụng bus không sao (xe em BH 2 chiều mà :D), chứ quẹt xe gắn máy là phiền ( khi nào quẹt mà xe gắn máy mà không nhúc nhích lúc mới đở phiền, nhưng mệt. Lúc đó mới cần tới BH [&o]:mad:[&:][8D]).

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em sợ nhất là phải tham gia giao thông, còn nếu phải tham gia giao thông là điều em sợ nhất :D

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51

Mấy em váy ngắn khoe hàng, để biết được màu sắc của hàng họ có lần em suýt trả giá![&:]

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

chào các bác !
em thì ngán nhất mấy người đi 2 bánh , không hiểu đường đâu không chạy cứ chạy ra đường của 4b không , cứ chạy vờn trước đẩu xe , bóp còi cũng chẳng có tác dụng gì hết !!!
còn mấy ông tốc hành thì chạy trên đường y như con rắn vượt phải , vượt trái tùm lum , chạy siêu ẩu mà ít khi nào thấy bị ***vịn hết !!

--------------------------------------------
I LOVE OS

Hạng B1
20/10/06
85
0
0
Lòng đất

Bác Khoa nhà ở Biên Hòa nên sợ xe tốc hành là đúng rùi, tốc hành ngoài Biên Hòa và QL1A chạy như vũ bão mà không sợ mới lạ.

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.

Rứa thì em xin tổng kết như sau: Khi tham gia giao thông, các bác sợ nhất là xảy ra tai nạn và công an vịn. Hết.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Trích đoạn: Mêxe_SốMột

Rứa thì em xin tổng kết như sau: Khi tham gia giao thông, các bác sợ nhất là xảy ra tai nạn và công an vịn. Hết.

Đúng thôi, nhưng chán qúa, tai nạn không do mình gây ra, mà do người ta mang đến, rồi *** vịn vu vơ vì lệ.:mad: