Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
Đà Lạt may ra còn bán được. Đất vùng ven là xác định
đất đẹp khu vực vùng ven ko có mà mua ấy, bác cứ ngồi mà phán bừa. mềnh tuần nào của phi trâu lên đó tìm hàng cho khách quen mà ko ra, toàn những miếng gì đâu ko

nói chung đã đầu tư thì phải có tầm nhìn và nhận định thì mới chắc thắng, chứ đằng này cứ có đất là mua và nghe lời đường mật của MG thì khả năng thắng ko nhiều đâu

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
Tà Nùng có gì hay đâu bác, nếu mua Tà Nùng mua Bảo Lộc còn có cái để tăng
vote tà nung cho bác, chứ bảo lộc bây giờ ko còn như xưa nữa. Tối ngủ phải dùng quạt và điều hòa rồi. đà lạt bây giờ ko còn lạnh như xưa nhưng ít ra thời tiết cũng mát hơn bảo lộc nhiều

• Like
Reactions: Có máu kinh doanh
Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
Chô nào inb e với, e mua dc cafe cụ
bác mua ko em chỉ cho, hình thù đất kỳ dị méo trước méo sau, âm hầm hoặc dốc thẳng đứng pháp lý là đất khai hoang canh tác mới chỉ có bản vẻ hiện trạng hoặc sổ xanh, hoặc đất của đồng bào chưa đủ thời gian chuyển nhượng

Nói thật với bác chỉ có những dạng đất như mình kể trên giá mới mềm được, chứ đất đẹp và ngon về pháp lý ko có giả lỗ đâu bác

Mà đà lạt mới công bố quy hoạch mới đến năm 2030 nên bác mua đất cẩn thận nhé. đất em được cho lên full thổ cư từ năm 2019 vậy mà vẫn bị dính đất quy hoạch

Hạng B2
2/9/20
113
72
28
24
E nghĩ giảm ở tỉnh, thậm chí mất thanh khoản lun. Chứ SG thì ko có cơ hội giảm nữa rồi. Thiệt thòi cho những người mong muốn có nhà SG. Hậu quả của sốt ảo BĐS, hậu quả của những tập đoàn chỉ biết làm giàu bằng bđs nhờ chính trị, phát triển không bền vững.
Vkl thiệt thòi cho người muốn có nhà sài gòn
Mua đồ xịn xịn mà chơi bạn ơi, xài đồ rởm hư não hết giờ

• Haha
Reactions: gilmis
Hạng B2
2/9/20
113
72
28
24
có cách nào vay bank mà né cái vụ mua bảo hiểm kèm theo không các bác?
Tốt nhất xem nó là chi phí đi cho nhẹ nhàng đầu óc
Chứ thời buổi này xách cái sổ không đi vay tiền tỉ mà ko tốn đồng nào thì ko có đâu.
Chưa kể gần như 90% hồ sơ là sai phạm, và nên tự hỏi tại sao ngân hàng phải chấp nhận hồ sơ fake của mình.

• Like
Reactions: khanhyen
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.643
113
35
Vkl thiệt thòi cho người muốn có nhà sài gòn
Mua đồ xịn xịn mà chơi bạn ơi, xài đồ rởm hư não hết giờ
? Đọc hiểu có vấn đề j ko, nói gì thì chẳng ai hiểu. Next đi

Hạng B2
2/9/20
113
72
28
24
? Đọc hiểu có vấn đề j ko, nói gì thì chẳng ai hiểu. Next đi
Nhà sài gòn là quy chuẩn cho mọi người à?
Chả có cái quốc gia nào có chính sách để mọi người đều được sở hữu nhà đất cả, bớt ngáo đi

• Like
Reactions: gamobd
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.643
113
35
Nhà sài gòn là quy chuẩn cho mọi người à?
Chả có cái quốc gia nào có chính sách để mọi người đều được sở hữu nhà đất cả, bớt ngáo đi
Chú thì chắc thuộc tầng lớp tinh hoa rồi. Ok, nhà đất là của chú hết, cạp mà ăn đi