Hạng C
27/6/07
889
1
18
RE: Khóa cửa Innova quá tốt!!!

Ỉn thì em kh biết, chứ con Vios, cửa bên tài kg thể nào chốt đuợc khi đóng, chỉ có cách dùng chìa mới khóa đuợc.

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

E chỉ thắc mắc là sao chìa còn trong xe mà cửa khóa được?
xe E lắp remote của taiwan, nếu chìa còn trong ổ thì không bao giờ tự lock, không lăn tăn về việc quên chìa khóa.

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Thường Remote gắn thêm có thể chỉnh khóa cửa khi còn chìa trong ổ còn em In là remote theo xe theo em giống như Camry ko thể khóa bằng remote khi chìa còn trong ổ .Để em về thử xe nhà xem sao .

Bác làm kiều này nhanh mà rẻ nhất ... Bác dán băng dính rồi đập cái kinh nhỏ tam giác đi là nhanh nhất , đỡ hỏng bộ khóa xe .Thay lại tổng thể trong hãng có 120 K còn hỏng cả bộ khóa trung tâm thì em nghĩ la hơn .

Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

Trích đoạn: masina

Bác làm kiều này nhanh mà rẻ nhất ... Bác dán băng dính rồi đập cái kinh nhỏ tam giác đi là nhanh nhất , đỡ hỏng bộ khóa xe .Thay lại tổng thể trong hãng có 120 K còn hỏng cả bộ khóa trung tâm thì em nghĩ la hơn .

Sáng kiến của bác rất hay.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

- Riêng xe IN nếu chìa khoá còn ở trong ổ thì xe ko thể tự khoá được, em đã thử rất nhiều lần rùi vì mình rất ngại lên xe là tra chìa khoá vào ổ, nhưng ko thể thực hiện được.
- Trường hợp này là chìa khoá quyên ở ghế và sập cửa lại, xe để chế độ tự động lock sau 20s nên mới dính trưởng.:D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Xời tưởng gì, dễ ẹt. Ỉn mà quên chìa trong xe, bị lock lại thì mở cái cửa sổ trời mà chui vào
Em nói thật đấy!

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Ỉn nó không có bác ơi, chắc lại thêm thợ để " làm cửa sổ trời " :D