Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Khóa cửa Innova quá tốt!!!

Trích đoạn: nguyenhanhvu

Các bác làm em bối rối quá, nhớ rõ là vợ 2 Ỉn của em không có sunroof, xem trên Toyotavn.com cũng không có. Gọi cho bác tài dưới nhà xem lại bị ổng càm ràm là mới buổi trưa mà uống bia lắm thế
Đang ăn mì gói, sặc ra lỗ mũi luôn:D

Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

Tốt nhất từ sau mang luôn cả hai cái chìa đi một chìa để trong ổ khóa một chìa lủng lẳng trên cặp quân thế là ô sờ kê

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Bác puma ko nên đùa như thía:mad::mad:, xe IN làm gì có cửa nóc mà các bác cứ tranh cãi.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: puma.com

Trích đoạn: mb_fan

Theo em biết, khi chìa còn trong ổ, mở cửa tài ra, lock lại, rồi mở và giữ tay nắm cữa ( bên ngoài ), sau đó đóng luôn, thì xe sẽ lock cửa luôn, dù chìa như thế nào đi chăng nữa.
Chính xác 100%
P/S: Ỉn LD có sunroof đàng hòang nhe! Hổng tin hả? Hỏi bác Lơ xem

Đề nghị Bác Puma nghiêm chỉnh tí nhe. Innova chạy đầy lộ ỡ Việt Nam quốc mà bác còn đùa được à với sunroof

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: honam

Bác puma ko nên đùa như thía:mad::mad:, xe IN làm gì có cửa nóc mà các bác cứ tranh cãi.
Bác làm gì mà giận thía:D
Em không chắc là Innova có cửa nóc hay không??? Nên đây là 1 cách chắc chắn nhất để khẳng định là: INNOVA KHÔNG CÓ CỬA NÓC

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Ra là thía:D, bác cũng nhiều mưu ra phết đấy. Hôm nào OSHN vào Sài Gòn sẽ hỏi tội bác
chúc quán bác phát đạt nhe :D

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: puma.com

Trích đoạn: honam

Bác làm gì mà giận thía:D
Em không chắc là Innova có cửa nóc hay không??? Nên đây là 1 cách chắc chắn nhất để khẳng định là: INNOVA KHÔNG CÓ CỬA NÓC

Thế em nó có cữa đít không bác

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Inn có cửa nóc đàng hòang. Bác nào đã đọc bài "độ cửa sổ nóc kiểu mới" và thực hiện thì có cửa nóc liền:D