Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46
RE: Khoá hộp số của xe SF

@all: Bản thân em rất hài lòng về chiếc STF này mặc dù em và em ấy mới cưới nhau chưa lâu. Chiều qua đi đón vợ cả ở Chùa Bộc gặp 1 pác cứ ra ngắm xe mình chả biết tại sao liền xuống hỏi. Thì ra pác ấy cũng đi STF gửi bên Asean hotel nhưng máy xăng nên sang hỏi máy dầu. Pác ấy nói mua xe 7 tháng rồi nhưng vẫn chưa thay thế chăm sóc hay bảo dưỡng gì mà vẫn ngon. Và kết luận chung của 2 anh em sau khi nói chuyện là HÀI LÒNG về sự lựa chọn của mình, :D:D.
Qua câu chuyện này mới biết là anh em STF thân thiện thật, cùng có STF khoảng cách rút ngắn lại nhiều và nhanh quá. :D:D.
Mải chuồn mấy chú xxx 113 nên quên mất sau khi nói chuyện chả xin số pác ấy để rủ gia nhập SFC.

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Em chạy xe số tự động rồi, xe đang chạy, D về N và ngược lại vô tư kể cả STF cũng vậy.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: Meo Luoi

Em chạy xe số tự động rồi, xe đang chạy, D về N và ngược lại vô tư kể cả STF cũng vậy.
Trả D->N và ngược lại thì xe nào chả vô tư hả bác. Bác thử từ D->R hoặc ngược lại xem có đuợc không, nếu mà được thì em sợ xe bác lại phải thay bộ hộp số mới.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trích đoạn: tuan1368
Trả D->N và ngược lại thì xe nào chả vô tư hả bác. Bác thử từ D->R hoặc ngược lại xem có đuợc không, nếu mà được thì em sợ xe bác lại phải thay bộ hộp số mới.
Không nên thử bác ạh... từ D->R thì xe phải đạp thắng cho dừng hẳn rồi mới chuyển số được. Cà Rem của em mà còn ghi rõ trong hướng dẫn sử dụng thế mà... không lẽ nào SF lại zỏm hơn được :)

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Vậy mà SF của em làm đuợc mới hay chứ bác, Hôm nọ thằng bạn em vừa làm như vậy 1 phát mà em buốt hết cả ruột. Chẳng nhẽ lại đuổi nó xuống xe (sao mà nó ngu thía không bít). Mà HMV cũng ngu, cắt cái gì không cắt lại cắt cái quan trọng như thế, thà cắt mịa cái dàn 6 đĩa của em đi còn hơn.

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Pác vui tính quá, em thích cái dàn 6 đĩa của pác đấy.:D:D

Tập Lái
28/12/07
21
0
0

Chạy AT dể tay lên cần số làm chi cho rối chuyện, dang chạy về N hay + - thoải mái, cũng chẳng cần giảm ga, riêng cái khoản từ D>R>P thì em chưa dám thử, mà đã la auto thì chắc máy nó chế độ bảo vệ vào ko dược đâu