Khoảng 1,5 tỷ đồng có nên mua BMW X3 cũ đời 2016? | BMW

Tư Vấn Mua Xe
  1. khanh77

khanh77 Hạng C

Mình đang chạy X3 đời 2016, xe chạy đầm, máy bốc, tới thời điểm này chưa thấy báo lỗi gì. Lúc mua khoảng 2,2 tỷ. Xe đời 2016 nếu không bị tai nạn hay máy bị thủy kích mà giá 1,5 tỷ mình thấy rất đáng mua vì với số tiền này khó kiếm xe nào chạy ngon như X3. Nếu sau này đổi xe mình sẽ chỉ mua X3 hoặc X5 thôi. Chúc người ae chọn được xe ưng ý!
    bach_pro1111 thích bài này.

2. Le Duan

Le Duan Hạng B2

Tks Bác, em sợ đụng chạm ae thôi Bác, thật ra trước khi mua em cũng xem GLC 250 2016 - 2017 (giá hơn em này ~100tr) chạy lướt <20k km nhưng em kg ưng.
    Chỉnh sửa cuối: 16/4/19 lúc 08:15
    P.Huayralongpajero thích bài viết này.
  3. ZIZON

ZIZON Hạng B2

Conn
    Con nay thi ngon roi. No y chang Audi, chi khac cai logo. Xenhap thi hon Mec lap rap vn roi. Dong mo cua thi biet ngay xe nao chat luong roi.
    P.HuayraLe Duan thích bài viết này.
  4. khanh77

khanh77 Hạng C

X3 đời 2016 thì không cũ lắm đâu bác, mua cũ đã được khấu hao hơn 700 tr rồi. Bác có chạy xe Đức chưa? Đôi khi nên sắm 1 con chạy để cảm nhận sự khác biệt giữa các loại xe! Ai rồi cũng die! Nên thử! ( nếu đủ tiền).
    Còn về đồng hồ, bác cũng nên sắm thử 1 cái bằng vàng đúc của hãng nổi tiếng Thụy Sỹ, sau này bác có thể để lại cho cháu cố của bác xài, đôi khi nó là món hời về sau đó!
    Quan điểm của ai rồi cũng sẽ thay đổi theo thời gian!
    longpajero thích bài này.
  5. anhanhcbr1000rr

anhanhcbr1000rr Hạng C

6. Audi a6 2018

Audi a6 2018 Tập Lái

X3 nhưng mà bác phải kiếm xe nào chất với lại odo ít và khi mua thì cụ nên mang lên hãng để test xe cho thật kỹ gồm : Lịch sử thay nhớt, xe đi nhiều thì đã thay những gì, có bị đâm đụng hay ngập nước và những món thay thì gồm những gì.
    Con bim 5 2011 cũ của em mua từ mới mà đi đến 48k là phải bắt đầu thay linh tin rồi thay nhiều quá nên em cho em nó ra đi hồi 2018 và lấy con Audi a6
    Huboss thích bài này.
  7. vietvuh

vietvuh Hạng B1

Em có X3 sx 2015 chạy 3.3 vạn. Đang dán trắng ngọc trai tekwrap nội thất kem.

Xe options thêm: NBT, Vô Lăng M, Màn hình Tốc độ Digital 6WA, Loa Harman Kardon, Cam lùi, Ngoại thất tekwrap Ngọc Trai, Nội thất kem + dán 3M Carbon sần. Bảo hành bảo dưỡng lý lịch trong hãng.

Giá nào bán được nhỉ? Có ku em đang trả 1.5 tỷ net nhưng em thấy không ok lắm. Cụ nào máu pm nhỉ. Xe em ở HN.
  8. neverfg

neverfg Tập Lái

e cũng mê X3, còn kích thước của X3 chỉ hơn CRV gần 3 cm nên ko quá khác biệt. Đi X3 chắc chắn sẽ hơn CRV.
  9. kenbmw

kenbmw Tập Lái

Mình chưa đi X3.
    Mình đi 3Series.
    BMW là chiếc xe lái “sướng”, êm, đầm, an toàn thật sự. Bốc nhất khi chuyển qua sport, đạp phát nào dính ghế phát đấy! Hehee
    Chi phí bthuong, ko đắt lắm đâu. Mình nghĩ BMW lựa chọn KHÔNG THỂ NÀO HỐI HẬN.
    Quan trọng lịch sử xe đó thế nào thôi.

: BMW, BMW X3, SUV