Tags
e53
Tập Lái
29/10/15
18
35
13
53
Máy lạnh không lạnh nổi thì chắc dàn lạnh nó sắp đai rồi. :)
Đậu ngoài trời nắng không film cách nhiệt nào chịu nổi đâu.

Thanks.

Đậu ngoài trời nắng thì đúng là chết người. Tuy nhiên ngay cả khi chạy giữ trời nắng mà: lạnh thì gio cứ lạnh, đến viêm họng luôn; mà nóng thì cảm giác vẫn cứ có luồng gió nóng hắt lên người. F2 năm băng ghế sau mà mồ hôi nhỏ giọt. Nếu phải thay giàn lạnh thì hè tối phải làm thôi; nhung cứ kính chống "heat" trước.

Hạng C
26/12/12
739
467
63
Nếu hơi lạnh vẫn ra thì sao hàng ghế sau nóng đc bác? Không đủ độ lạnh hay bác quên tăng lưu lượng gió nên chỉ mát trước mà không mát sau ?

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Cám ơn

Cám ơn Vinh. Giàn lạnh Anh Sơn 911 có xem qua và còn chấp nhận được.Kinh phí cũng lớn nên để dành thư thả dư dả làm sau. Lúc đó sẽ phiền nhờ Vinh cho cái giá :).
Dán kính VCool chỗ nào bảo đảm? Và so với 3M hay Johnston có chất lương hơn k? Thanks.
Nếu dán lại film cách nhiệt xịn thì em ưu tiên làm lun dàn lạnh mà ko hơn nhiu, nhưng hiệu quả & bền thì hơn nhìu :)

• Like
Reactions: 325iE46
Tập Lái
7/8/15
11
8
3
35
Mới chỉ đọc thôi, e đã thấy sướng rơn người... cảm giác đê mê. Ko biết sau này cảm giác sở hữu nó thế nào...

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Cám ơn

Cám ơn Vinh. Giàn lạnh Anh Sơn 911 có xem qua và còn chấp nhận được.Kinh phí cũng lớn nên để dành thư thả dư dả làm sau. Lúc đó sẽ phiền nhờ Vinh cho cái giá :).
Dán kính VCool chỗ nào bảo đảm? Và so với 3M hay Johnston có chất lương hơn k? Thanks.
-Hệ thống lạnh chỉ có anh thợ quen ở gara bên Q8 - k riêng gì em mà anh em bmw E46/E90/X5... thấy rất ok, bắt đúng bệnh và làm nhiệt tình, thay dàn lạnh chỉ trong 1 buổi. Bác cần thì em cho địa chỉ rảnh ghé test lại chứ ai suy nghĩ dòng này máy lạnh yếu, chấp nhận chạy vậy là sai lầm ;)
-Phim cách nhiệt Vkool dán ở bác Kiên q1 (e k nhớ chính xác địa chỉ), Llumar ở Đồng Khởi (qTB), 3M, Johnson chưa từng xài nên k biết.
- Kinh phí dàn lạnh xài hiệu Behr OEM cũng rẻ lắm bác, công thay và nạp gas thêm 1tr8

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng B2
26/1/13
195
75
28
Đúng là xe Đức dàn gầm tốt ,vừa rồi e mới đi gara gặp chiếc captiva đời đau 2009 mà bô mục tè le trên đường ống quá tệ

Attachments

Hạng B1
20/11/08
87
30
18
Hình như hồi sáng thay xe bác quẹo trái Nam Kỳ Khởi Nghĩa qua Điện Biên Phủ