Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
dạ đúng rồi bạc, xe mà cánh quạt bắt trực tiếp vào trục máy có cái hay riêng của nó, động cơ quay tốc độ bao nhiêu thì quạt quay bấy nhiêu để đảm bảo giệt nhiệt động cơ.
Bệnh nặng cỡ nào cũng sửa được nếu gặp thọ mát tay có kinh nghiệp lý thuyết lẫn thực hành, chỉ sợ thợ vẽ

Em lên lái con VinFast A2.0 Turbo cũng hao xăng k kém mấy em 325 525 này cho lắm, công nghệ mới mới, máy nhỏ chấm hơn.
Em là thợ bàn phím với tám qua ĐT đó pác :p:p:p

• Haha
Reactions: No Bi
Hạng C
14/5/15
520
484
63
Thớt này các tiền bối đã bỏ hoang mấy năm rồi, chắc các anh ấy đã du hành qua những vì sao khác rồi (?)
Kể từ khi các Group trên db phát triển thì Os không còn sức hút như trước nữa rồi, vì mỗi 1 bình luận của các bác thì cả tiếng hoặc mấy ngày sau mới phản hồi được. còn fb thì trong vài giây thôi.
Em mới chơi dòng này nên mới tìm đọc các bài viết này và khơi mồ nó dậy :D

• Like
Reactions: Osin and viet xuan
Hạng C
Kể từ khi các Group trên db phát triển thì Os không còn sức hút như trước nữa rồi, vì mỗi 1 bình luận của các bác thì cả tiếng hoặc mấy ngày sau mới phản hồi được. còn fb thì trong vài giây thôi.
Em mới chơi dòng này nên mới tìm đọc các bài viết này và khơi mồ nó dậy :D
Em sẽ phụ anh cho nó bớt bơ vơ.

• Like
  • Haha
Reactions: No Bi and Osin
Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
Xe bác úp tới đâu rồi, úp hình lên em xem với nha.
Rất tiếc là em hết xữ dụng BMW ..do nhiều lý do. Nhưng cũng có thể chia sẽ với các bác.
Thời mấy chục năm trước là
và người ta nói là con cá mập vì cái đầu nó nhô ra nhọn nhọn ...vì nó mà em mất 900€ với 4 điểm/12 , và chừng 2 đến 3 ngày là đến thăm cây xăng ...:):):) sau đó cho bà chị ....gùi

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
Rất tiếc là em hết xữ dụng BMW ..do nhiều lý do. Nhưng cũng có thể chia sẽ với các bác.
Thời mấy chục năm trước là
và người ta nói là con cá mập vì cái đầu nó nhô ra nhọn nhọn ...vì nó mà em mất 900€ với 4 điểm/12 , và chừng 2 đến 3 ngày là đến thăm cây xăng ...:):):) sau đó cho bà chị ....gùi
Cái mũi BMW thời đầu nhìn quái quái thiệt.

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
Xe bác úp tới đâu rồi, úp hình lên em xem với nha.
Con em đang sử dụng. . . Xe này chủ cũ đã làm và thay thế cũng nhiều thứ nên cũng khá ổn.
Em chỉ đang tìm hiểu và chuẩn bị cho sau này.
Hiện nay còn bị báo lỗi túi khí bên phụ và kính hậu bên phụ không xếp lại được.

Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
Cái mũi BMW thời đầu nhìn quái quái thiệt.
Bên em nó được gọi là cá mập ...nhưng lái phê lắm bác ạ ...nó êm đến nổi mà mình không cảm nhận vận tốc ....đến nkhi bị giấy phạt thì ...phải chuyển hướng vụ xe cộ, chứ vụ quá tốc độ em bị hoài hà. Bây giờ nhờ có kỹ thuật mới trang bị trên xe, cho nên cũng bị .... phạt, nhưng là phạt đậu bậy thôi :):):)

• Like
Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
Con em đang sử dụng. . . Xe này chủ cũ đã làm và thay thế cũng nhiều thứ nên cũng khá ổn.
Em chỉ đang tìm hiểu và chuẩn bị cho sau này.
Hiện nay còn bị báo lỗi túi khí bên phụ và kính hậu bên phụ không xếp lại được.
Về lỗi túi khí thì ....thử trước là bình có đủ mạnh hay không cái đã, sau đó tính đến mấy món khác ...bác thử kẹp với bình khác (bắt song song, nổ máy) và xem thử. Làm cái dể trước, sau đó sẽ đến cái khó hơn, Nếu hết thì cho em một chầu nha :):):)
Còn kính chưa gập thì tính sau, vì chưa có quang trọng lắm

• Like