Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
cái mình đáng quan ngại nhất khu này không phải là cầu Bình Tiên làm hay ko hay là tiện ích về đủ hay không mà đó là môi trường sống/chất lượng không khí... điều mà mấy thớt trước mình có nhắc đến khi thời bên này vừa mở bán nhà phố compound năm 2017 thì phải,

• Like
Reactions: kysi_gio
Hạng B2
13/1/18
141
155
48
52
cái mình đáng quan ngại nhất khu này không phải là cầu Bình Tiên làm hay ko hay là tiện ích về đủ hay không mà đó là môi trường sống/chất lượng không khí... điều mà mấy thớt trước mình có nhắc đến khi thời bên này vừa mở bán nhà phố compound năm 2017 thì phải,
Bác quan ngại từ lúc căn lovera park 5x15 thấp nhất giá 2.5 tỉ, giờ thì nó là 4 tỉ.

Bà con về đây ở, kéo theo người quen, bạn bè về, bây giờ nhu cầu cao, muốn mua căn theo ý cũng khó. Đây là minh chứng rõ nhất về môi trường sống.

Bác cứ tiếp tục quan ngại nhé.

Cầu bình tiên và đường song hành làm băng qua dự án thì tôi quan ngại giá nó sẽ gấp đôi.

Hạng C
11/10/17
915
9.085
93
Bác quan ngại từ lúc căn lovera park 5x15 thấp nhất giá 2.5 tỉ, giờ thì nó là 4 tỉ.

Bà con về đây ở, kéo theo người quen, bạn bè về, bây giờ nhu cầu cao, muốn mua căn theo ý cũng khó. Đây là minh chứng rõ nhất về môi trường sống.

Cầu bình tiên và đường song hành làm băng qua dự án thì tôi quan ngại giá nó sẽ gấp đôi.
Có bà chị mua ở đây, hoàn thiện xong đem cho thuê mà kiếm ko ra, đầu tiên ra giá 14 tr. tháng. 3 tháng trc hạ giá còn 12 tr tháng mà cũng hông có ai, muốn bán mà khách trả bèo quá. Đang cắm cái nhà để đóng tiền lãi chờ thị trường hồi phục để thoát căn này. Nay xây them đống chung cư thì còn khó ra hàng hơn.
Hàng thơm cái đếch.

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35

Nếu nói về đầu tư thì thời 2,5T mà nay lên 4T mình thấy lên có chút khiêm tốn, trong khi cùng dòng sản phẩm, 2.5T nay khu khác mình thấy đã 5T rồi Bác đó là vẫn an toàn hơn cho VĐ MT, mình ko dìm ở đâu hết, chủ yếu là tình hình thực tế thế nào để các Bác trên đây so sánh thôi he he, đương nhiên khẩu vị/ tầm nhìn mỗi nơi đầu tư mỗi khác, vậy mới có ng 2,5T kiếm 4T hay 2.5T kiếm 5 - 6T chứ, câu hỏi đặt ra nữa là nếu có biến cố MT thì cái nào rủi ro hơn thôi :)

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Có bà chị mua ở đây, hoàn thiện xong đem cho thuê mà kiếm ko ra, đầu tiên ra giá 14 tr. tháng. 3 tháng trc hạ giá còn 12 tr tháng mà cũng hông có ai, muốn bán mà khách trả bèo quá. Đang cắm cái nhà để đóng tiền lãi chờ thị trường hồi phục để thoát căn này. Nay xây them đống chung cư thì còn khó ra hàng hơn.
Hàng thơm cái đếch.

thẳng thắn ghê á Bác, đến lúc cái vụ ĐP nó bùng lên thì Mizuki của NL còn ăn cho hết chứ đừng nói là khu TQNghị - Phong Phú này, kinh khủng :((

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Hàng thơm cái đếch.
Em bán dự án này và có đi thực địa. Cho thuê thì như mò kim đáy bể. Hiện dân cư về đây sinh sống còn thưa lắm. Cần thời gian để chờ dân đổ về hoặc ít nhất cái làng đại học xong hết sinh viên về thì họa may.

Hạng B2
13/1/18
141
155
48
52
Hàng thơm cái đếch.
Ở đây cho thuê sẽ khó và ko được giá, cái này rõ ràng vì họ muốn sống ở đây họ sẽ mua luôn. Hoàn thiện xong càng khó bán vì nếu họ đã có tiền mua ở đây thì họ muốn hoàn thiện theo ý. Nhà thô vẫn ok và nhu cầu vẫn cao.

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Em bán dự án này và có đi thực địa. Cho thuê thì như mò kim đáy bể. Hiện dân cư về đây sinh sống còn thưa lắm. Cần thời gian để chờ dân đổ về hoặc ít nhất cái làng đại học xong hết sinh viên về thì họa may.

9 xác, cám ơn Bác sale thành thật ấy, chúc Bác thành công

Hạng B2
13/1/18
141
155
48
52
Dân đầu tư hay có tiền mua họ từng trải rồi, không nói thêm bớt được đâu, tất cả đã phản ảnh vào giá rồi.

• Like
Reactions: DongTruongbds