Tập Lái
7/6/10
13
0
0
ui, hấp dẫn quá nhỉ... Nhất định phải có lúc sắp xếp tham gia 1 chuyến mới được ^_^

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Em thấy đề xuất bác nhamtiensinh về việc gom góp đồ cũ hoặc vật dụng cá nhân cho các em nhỏ hay đấy. Không phổ biến rộng nhưng bác nào có thì đem theo nhé, nhiều người cần hơn mình, nhất là mùa mưa và mùa lạnh sắp tới ...
( đồ dùng quyên góp được các bác tự vận chuyển giúp em, trường hợp nhiều quá có thể bác nào đó trưng dụng con Vàng anh của em để dành cho chuyên chở ...)

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
vào mùa mưa và lũ , đồng bào Đưng K'nơ thường bị chia cắt với thế giới bên ngoài do mọi phương tiện không vào được . chỉ có thể đi đến láng tranh rồi cõng bằng đường bộ khoảng 8Km vào đến làng .

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Hơ hơ, lại offroad nữa rồi à. Em rón rén quăng gạch nhá, xe thì em báo sau.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
nhamtiensinh nói:
vào mùa mưa và lũ , đồng bào Đưng K'nơ thường bị chia cắt với thế giới bên ngoài do mọi phương tiện không vào được . chỉ có thể đi đến láng tranh rồi cõng bằng đường bộ khoảng 8Km vào đến làng .

Em nghĩ nên quyên góp hiện kim trao cho dân làng để họ tự mua thứ họ cần là khả thi nhất và cũng đỡ mất công sức anh em khiêng vác nặng xe.
Nếu được em xin góp 1 chai!

Chém Gió
13/5/10
99
45
28
46
Nên thận trọng với con đường này các bác ơi , chỉ cần một cơn mưa đường rừng là đã khác , ngày hôm trước còn dễ dàng qua được , ngày hôm sau đã là điều không thể , nếu tổ chức không tốt , kỷ luật không nghiêm ,rất dễ nảy sinh nhiều vấn đề .

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
F150 nói:
Nên thận trọng với con đường này các bác ơi , chỉ cần một cơn mưa đường rừng là đã khác , ngày hôm trước còn dễ dàng qua được , ngày hôm sau đã là điều không thể , nếu tổ chức không tốt , kỷ luật không nghiêm ,rất dễ nảy sinh nhiều vấn đề .

F1racer nhà mình mà kẹt ở lại trong rừng lun thì khối bác chết vì ... sướng .. hehe

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
dawmgoodman nói:
hix, nghe đã sướng rồi. Gáng sắp xếp đi thôi, chắc tổ bay cũ với Toy, Rocket quá. Nữ đi được k bác F1 nhỉ?

Tháng này đi nhiều quá, hy vọng gia hạn visa OK.

He..he...he...đồng bọn đây mà:D

Toy nói:
Hơ hơ, lại offroad nữa rồi à. Em rón rén quăng gạch nhá, xe thì em báo sau.

Lại 1 đồng bọn nữa...kakakaka

Last edited by a moderator: