Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
quangtin nói:
Thằng chạy In ngu thiệt, lấy du lịch đi ép tải
chắc tài xế In nghĩ xe nào lớn thì xe đó có lỗi hay nó muốn chứng tỏ

Hạng B1
7/2/11
84
1
18
38
Hay quá, cho thằng In 1 bài học sau này ra đường đỡ hung hăng

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Em thấy cả 2 đều lỗi, tại sao INNOVA xin vượt mà xe Bác không cho? Biết đâu người ta đang gấp việc hệ trọng nào đo thì sao? Còn INNOVA đã sai khi vượt phải mà còn ngu khi lấy trứng chọi đá, rốt cuộc cả 2 đều tốn tiền và mất thời gian trong khi tết đang đến rất gần.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
laonong nói:
Em thấy cả 2 đều lỗi, tại sao INNOVA xin vượt mà xe Bác không cho? Biết đâu người ta đang gấp việc hệ trọng nào đo thì sao? Còn INNOVA đã sai khi vượt phải mà còn ngu khi lấy trứng chọi đá, rốt cuộc cả 2 đều tốn tiền và mất thời gian trong khi tết đang đến rất gần.
Ý kiến này hay nhất nè. Anh em trên OS đã bàn nhiều về vấn đề nhường đường rồi, gút lại là mình không có quyền thế thiên hành đạo nên không thể nói là tôi chạy đúng tốc độ nên không nhường ai hết. Đi Tây Ninh mà không nhường đường là sai lầm đó, xxx thường canh bắt lỗi không nhường đường (cản trở giao thông).
Mà túm lại thằng Ỉn ngu quá, nếu nó vượt xong đàng hoàng rồi thắng gấp thì sao nhỉ !!!

Hạng F
9/3/06
6.464
3.584
113
Sì Gòn
laonong nói:
em đi đường này rồi bác, xe 4B dc đi có 1 làn à. lỡ xi nhan phải nhường trúng ngay chỗ xxx đứng, mình bị bắt lỗi lấn lane thì sao? rồi 2B đi ở trong nữa, lỡ lấn vào quẹt 2B thì sao?
nếu ai có việc gấp ở đoạn đường này thì em nghĩ cứ vượt phải

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Hôm qua em đi gặp 1 anh Matiz Vũng Tàu, chạy y chang xe máy.
Lúc thì vượt phải, lúc thì lấn trái, chui ra chui vô. Em mà đi xe tải chắc cũng không tha cho nó.

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Bên bác và Innova ko thỏa thuận cho xong để dính líu đến Công An làm gì, bị giam xe rồi còn phải tốn cho Xxx ít lúa nữa! Gần tết rồi nhịn cho lành bác ah!