Hạng B2
1/1/18
116
27.429
93
Tụi em bị nhiễm nhẹ, mấy đứa nhỏ ho khan nhiều hơn em, có lẽ do sức đề kháng của em tốt. Vì thường khi cả nhà bị cúm, em có ôm hôn gì cũng chẳng lây cho em đc. Nhưng em mà bị, dù nằm trên giường trong phòng cả ngày cũng có thể lây hết cả nhà.
Ko làm sốt, ho thường vào khi đi ngủ và ngủ dậy, có một tối con út cảm giác lạnh nên mặc thêm áo ấm đi ngủ. Vì quá nhẹ nên ko nghĩ là corona, cho đến khi anh bạn cùng nhà bị sốt và đi test với em.
Cũng có thể do các con máu O, nghe nói ng mang loại máu này thì sẽ bị nhẹ hơn?

Hạng B2
19/12/16
341
8.704
108
Có bài báo này nói về 1 nữ bác sĩ ng Anh 60 tuổi tự chữa cho mình nè. Bả kể cái cảm giác cổ họng như có lưỡi dao cứa ngang rất kinh khủng. May rồi cũng quá.

Già òi! ko tính...

Hạng B2
5/8/12
151
4.523
113
Tụi em bị nhiễm nhẹ, mấy đứa nhỏ ho khan nhiều hơn em, có lẽ do sức đề kháng của em tốt. Vì thường khi cả nhà bị cúm, em có ôm hôn gì cũng chẳng lây cho em đc. Nhưng em mà bị, dù nằm trên giường trong phòng cả ngày cũng có thể lây hết cả nhà.
Ko làm sốt, ho thường vào khi đi ngủ và ngủ dậy, có một tối con út cảm giác lạnh nên mặc thêm áo ấm đi ngủ. Vì quá nhẹ nên ko nghĩ là corona, cho đến khi anh bạn cùng nhà bị sốt và đi test với em.
Cũng có thể do các con máu O, nghe nói ng mang loại máu này thì sẽ bị nhẹ hơn?
Cả nhà khoẻ hết chưa chị?

Hạng B2
19/12/16
341
8.704
108
hóng ai có tin của em 17 vào share... hay em 28 gì đoá ...

Hạng B2
1/1/18
116
27.429
93
Cả nhà khoẻ hết chưa chị?
Con gái lớn em bắt đầu khẹt khẹt vài tiếng từ 5 ngày trước. Cảm giác ngứa họng nhưng ko đau rát như bị viêm họng. Vẫn còn ho, mỗi lần đứa nào ho là cả nhà cùng nhau la và gọi tên vivien ra ngòai kia ho, sigi chạy vô phòng ho, cua, mẹ đang nấu cơm... Nói xong cùng nhau cười hý hửng. :D

Hạng B1
16/2/16
96
26.993
83
Con gái lớn em bắt đầu khẹt khẹt vài tiếng từ 5 ngày trước. Cảm giác ngứa họng nhưng ko đau rát như bị viêm họng. Vẫn còn ho, mỗi lần đứa nào ho là cả nhà cùng nhau la và gọi tên vivien ra ngòai kia ho, sigi chạy vô phòng ho, cua, mẹ đang nấu cơm... Nói xong cùng nhau cười hý hửng. :D
Chúc chị El và các cháu mau khoẻ nha chị

• Love
Reactions: El Gouna®
Hạng C
7/2/17
669
67.324
93
Bọn F1 team Redbull đang lên kế hoạch cho cả đội bị nhiễm luôn cho nó yên tâm kìa. Đằng nào cũng đang ngồi không chả biết làm gì.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/12/16
341
8.704
108
Mình la to, nói to là vi dut nó văng ra ngoài, càng nói nhiều càng nói to cười lớn nó sẽ giảm vidut ?

• Love
Hạng B2
5/8/12
151
4.523
113
Không đi BV sao chị? Chúc cả nhà mau khoẻ nhé.

• Like