Hạng B2
28/12/15
385
160
43
46
e lên DALAT cùng bạn - taxi điện chiếm k còn 1 chỗ

Hạng F
12/10/16
7.512
6.364
113
Sạc ở nhà thì quá bất tiện, vì quá lâu

Hạng B2
23/1/13
216
234
43
mấy bác cứ làm quá:eek: xe điện đúng là xu hướng tương lai, nhưng nó còn xa lắm có khi đến đời con của mấy bác nó cũng chưa phổ biến và thay thế hoàn toàn xe xăng dc! VN mình có phát triển bằng Thái,sin,úc,âu,mỹ....ko? cơ sở hạ tầng, công nghệ, tiền bạc người ta cở nào mà giờ còn như thế! nên mấy bác ko cần lo, việc cần lo là làm cái lộ cho láng chạy cho êm đít đc cái hả tính tới mấy kia!đường xá cầu cống còn chưa hết ổ gà, ngập lên ngập xuống kia kìa!:)

Hạng D
3/1/16
1.110
761
113
Từ trên Báo, nói đừng cười chứ mình chưa hề nhìn thấy 1c trụ sạc nào của VF ngoài đời. Dù mình sống ở TPHCM và đi lại ngoài đường rất nhiều. Biết là có nhưng chắc nó chưa nhiều nên k có đập vô mắt mình
VINCOM có các trụ sạt của VF bác.

Hạng C
16/4/16
756
958
98
Vũng Tàu
Từ trên Báo, nói đừng cười chứ mình chưa hề nhìn thấy 1c trụ sạc nào của VF ngoài đời. Dù mình sống ở TPHCM và đi lại ngoài đường rất nhiều. Biết là có nhưng chắc nó chưa nhiều nên k có đập vô mắt mình
1 số cây xăng PVoil với chung cư có đó a.
Như ở Vũng Tàu e thấy DIC Landmark có cả trụ ô tô, xe máy, đại lý của nó, PVoil Lê Quang Định...
Hồi đó nó ký hợp đồng đặt trạm với DIC nên e nghĩ mấy chung cư, dự án của DIC đã có or sẽ có
Ở chỗ khác e k biết, còn ở DIC Landmark thì e thấy nó kêu khá to, ông bảo vệ nói tối nó kêu to lắm

Hạng D
6/12/14
1.346
1.307
113
Vậy là chắc bạn thường xuyên ở trong nhà. Còn tôi thì đã thấy khá nhiều.