Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Câu này không được thuyết phục lắm, vì họ tăng 10 thì khi bán lại chỉ tăng được 1. Mà em hỏi bác là bác bán xong bác mua hãng khác hay lại mua Toy? Nếu mua của hãng khác thì xem như bác it lỗ, còn bác mà lại mua Toy thì bác lại thiệt nhiều. Nên suy cho cùng việc Toy tăng giá là thiệt đối với người đã mua và sắp mua.
Mềnh hỏi riêng tư tí nhá.
Bác năm nay bao nhiêu tuổi rồi?
Để Mềnh còn nói tiếp với bác cho đả thông kinh mạch về câu chuyện những anh thích xe Toy lỡm!

• Like
Reactions: tocdo1
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Toyota Việt Nam ta :D Cố lên người các bác, còn 2 năm nữa hy vọng Toyota Việt Nam ta ko lắp ráp mà nhập nguyên chiếc về, lúc đó chúng ta trả tiền khá là xứng đáng cho con xe :D
Bây chừ con Camry Q đã hơn 70k
Anh thích hàng nhập khẩu nguyên chiếc 95k sao anh?
Chơi Soang quá nha

Hạng C
22/12/14
559
832
93
Mềnh hỏi riêng tư tí nhá.
Bác năm nay bao nhiêu tuổi rồi?
Để Mềnh còn nói tiếp với bác cho đả thông kinh mạch về câu chuyện những anh thích xe Toy lỡm!

Dạ em kém bác nhiều lắm, em chỉ U40 thôi bác ạ.

Hạng C
22/12/14
559
832
93
Toyota Việt Nam ta :D Cố lên người các bác, còn 2 năm nữa hy vọng Toyota Việt Nam ta ko lắp ráp mà nhập nguyên chiếc về, lúc đó chúng ta trả tiền khá là xứng đáng cho con xe :D

Bác lại nhầm to rồi, xe vẫn do TMV nhập nên với chính sách chỉ tăng giá chứ không giảm giá của Toy thì không có chuyện đó đâu ạ. Em đang nghĩ là Toy tăng giá dần đẽ dân mình đỡ sốc khi TMV thôi lắp ráp :(

• Like
Reactions: HangXanh-2006
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Bác lại nhầm to rồi, xe vẫn do TMV nhập nên với chính sách chỉ tăng giá chứ không giảm giá của Toy thì không có chuyện đó đâu ạ. Em đang nghĩ là Toy tăng giá dần đẽ dân mình đỡ sốc khi TMV thôi lắp ráp :(
Vâng, em thì nghĩ chất lượng lúc đó sẽ tốt hơn bây giờ, và hiện giờ dân mình đã bỏ tiền ra rất cao rồi. Nên lúc đó giá cao hơn mà sản phẩm tốt hơn nữa thì cũng dể chấp nhận chứ sao :D