Hạng B2
16/12/09
183
488
63
Em đi xem xe mua xe thanh lý 2 con zace cho thằng bạn, 1 con zace GL 201 720k km, GL 202 31k km. Hỏi bác tài xế: Chiếc 202 tua đồng hồ hay sao vậy bác, ổng bẩu đúng rầu, xe nó tự tua đó chú, tức là hết 1 vòng rầu. Kinh!!! Vậy mà lái nó vô hốt cái rẹt 4 chăm chín 2 em. Thằng bạn em trả có 4 chăm tư à.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Việc thích xe nào thật ra tuỳ người có tiền ,em thì thấy như vầy ko biết có đúng ko. Tranh cãi thì bao giờ cũng có 2 phe , cả 2 bên cũng co người nói hay người nói ko hay, người nói đúng người sai tè le , nhưng dẫu sao em thấy những người đi Toy tuy có bầy đàn thật nhưng trong các bài tranh luận em thấy đa số có vẻ "văn ...vẻ" hơn bên kia . Vì sao em nói vậy là vì :
- Hầu hết các Oser đi Toy chỉ khen xe mình đi, thậm chí họ cũng không hẳn khen hết mà chỉ nói một số ưu điểm dẫn đến quyết định mua Toy của ho, còn lai rất ít việc họ chê bai các xe khác, hoàn toàn ko có mạt xác các xe khác, họ ko hả hê khi các xe hãng khác tai nạn và tuyệt đối ko thấy bác nào chê bai người mua xe hãng khác .
- Phía bên kia thì hoàn toàn ngược lại.

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Việc thích xe nào thật ra tuỳ người có tiền ,em thì thấy như vầy ko biết có đúng ko. Tranh cãi thì bao giờ cũng có 2 phe , cả 2 bên cũng co người nói hay người nói ko hay, người nói đúng người sai tè le , nhưng dẫu sao em thấy những ngừii đi Toy tuy có bầy đàn thật nhưng trong các bài tranh luận em thấy đa số có vẻ "văn ...vẻ" hơn bên kia . Vì sao em nói vậy là vì :
- Hầu hết các Oser đi Toy chỉ khen xe mình đi, thậm chí họ cũng không hẳn khen hết mà chỉ nói một số ưu điểm dẫn đến quyết định mua Toy của ho, còn lai rất ít việc họ chê bai các xe khác, hoàn toàn ko có mạt xác các xe khác, họ ko hả hê khi các xe hãng khác và tuyệt đối ko thấy bác nào chê bai người mua xe hãng khác .
- Phía bên kia thì hoàn toàn ngược lại.
Mềnh thì thích chê bác đó! :3dcuoi:

• Like
Reactions: milkyqh and Billca
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Em thấy bác có nhiều loại xe nên chắc bác đứng hi fi ... lộn là đứng cả hai phe :3danbanh:
Trong nhà mình, con bèo nhèo nhất là Camry rùi bác. Mấy thằng kia nó đẹp, sang chỉ để đi dạo, lấy le, chứ không dám đi xa vì sợ hỏng và ớn tiền bảo trì!
Hôm qua mang con Cam bảo hành 15k cây số. Hết 550k.
Trong khi cũng y chang như vậy, ông RR xơi mất 12 chai!
Bây giờ khó khăn nên hà tiện lém bác ui!

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Trong nhà mình, con bèo nhèo nhất là Camry rùi bác. Mấy thằng kia nó đẹp, sang chỉ để đi dạo, lấy le, chứ không dám đi xa vì sợ hỏng và ớn tiền bảo trì!
Hôm qua mang con Cam bảo hành 15k cây số. Hết 550k.
Trong khi cũng y chang như vậy, ông RR xơi mất 12 chai!
Bây giờ khó khăn nên hà tiện lém bác ui!
Híc đi RR rồi mà đèo bồng chi chiếc xe cùi Cam để phải nhập đàn với bọn em :3dcuoi: