Hạng F
8/8/06
6.446
20.629
113
39
Em xin phép nhé, tùy nhu cầu thôi bác nhưng với tầm 3 tỉ thì có rất nhiều lực chọn.
Nói thật bác cách đây 2 tháng em múc nhà cấp 4 : 4x13 nở bụng, hẽm 1 sẹc 5m Âu Cơ (hiện tại tầm 3.5 m) cách MT Âu Cơ tầm 40m ngay ngã 4 Thoại Ngọc Hầu/Âu Cơ đôi diện là Center Garden . Mua lại của lái giá 1.7 ( lái mua 1.6). Mới sửa sơ lại đang ra giá 2.4. Hiện tai căn bên cạnh diện tích tương tự k nỡ hậu giá 1.9 họ bán.
Nói chung là rất rất nhiều lựa chọn, đa phần ng dân một khi mua nhà đất thì họ muốn đất rộng, còn nếu tiện tích thì quất con căn hộ ở 4 -5 năm cho nó sướng sau đó đẩy ra, tội gì ở nhả nhỏ. :rolleyes:
Nhà cấp 4 thì xem như là tương đương đất trống bác nhỉ. Giá đất ở đây tầm có 1.7 tỏi thôi. Xây nhà lên 2.7 tỏi đồng bộ hạ tầng riêng biệt. :)

Tập Lái
4/11/10
8
31
13
Nghe mọi người dìm chỗ phú lâm này mà em tủi ghê. Cứ như em đang ở vùng sâu vùng xa...nhà em một cái hậu giang gần điện máy xanh, một cái lê tuấn mậu sát bên công viên phú lâm. Đất thì đường 28 tuốt luốt p bình trị đông B, năm phút tới côpmart, giá đất 35tr/m2. Chỗ phú lâm này ở giữa khu dân cư ổn mà bị chê tới chê lui...haiz

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Hichic sao phải xây nhà chi vậy @Xe dap, bác phân lô lớn hơn, tách sổ bán lẹ, thu hồi vốn lẹ cho rồi. Lô nhỏ nhỏ vậy mình thấy không hợp bác ơi. Tính ăn dày hả bác :3dcuoi:

Hạng B1
17/6/16
92
1.251
83
36
Bác xe đạp làm khu Phú Lâm B này ngon quá. Tiện ích xung quanh ko thiếu j hết. Giá đất khu riêng biệt này thì hợp lý rồi. Nhưng kẹt tiền xây dựng thôi. Thà bác bán đất thôi thì dễ ra hàng hơn là xây dựng sẵn.

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Người ta muốn ăn đến ngọn mới xây nhà bán.
Chứ bán đất thôi thì đem lên đây giới thiệu chi, đã hết từ lúc vẽ giấy phân lô rồi ợ :D
Tóm lại chỗ này ở khá tiện, giá hợp lí cho người mua ở.
Đầu tư kiếm lời thì k thơm :)

Hạng C
9/9/14
933
21.488
93
Anh @Xe dap mà bán thì lấy đâu ra giá thơm cho mọi người, cho nên ai có nhu cầu ở thật thì mới nên mua, chứ nghĩ đến chuyện lướt sóng thì chẳng xi nhê. Nhìn vào giá và diện tích, có thể thấy rõ đối thủ cạnh tranh của dự án này chính là các CCCC. Phe nhà phố và phe CCCC phân tích thử xem mấy cái nhà này hơn hay thua CCCC ở những điểm nào.

Các anh cho hỏi thêm là nếu đường mà ngang 4m, nhà chiều ngang 3.2m, vậy thì xe nào có thể lùi vào nhà được? Morning, i10 ... chắc là được; Vios, Cruze, hoặc 7 chỗ thì sao?

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Nghe mọi người dìm chỗ phú lâm này mà em tủi ghê. Cứ như em đang ở vùng sâu vùng xa...nhà em một cái hậu giang gần điện máy xanh, một cái lê tuấn mậu sát bên công viên phú lâm. Đất thì đường 28 tuốt luốt p bình trị đông B, năm phút tới côpmart, giá đất 35tr/m2. Chỗ phú lâm này ở giữa khu dân cư ổn mà bị chê tới chê lui...haiz
Ko phải dìm Phú Lâm của bác, bác có thấy ai chê Phú Lâm đâu. Em và một số bác đang nói rằng với số tiền đó có nên ôm cái nhà ngang 3,2 khu này không?

• Like
Reactions: @bama
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Ko phải dìm Phú Lâm của bác, bác có thấy ai chê Phú Lâm đâu. Em và một số bác đang nói rằng với số tiền đó có nên ôm cái nhà ngang 3,2 khu này không?

Hí hí, có tiền thì em chẳng bao giờ ôm cái nhà ngang 3.2m ở bất cứ khu nào hết. :p
Nhưng người ít tiền chút + ở quen khu vực đó sẽ nghĩ đến chuyện mua :)

Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
có liên quan khu này cho em ké tý ah
Mặt tiền Phan Văn Khõe , P5, Q6 , nhà nát , 4,15x22, 7 tỷ (còn TL) . hàng KH gửi còn mới nóng luôn ah :)
Nghe nói khu này có quy hoạch phóng đường
P/e: em ko rành giá khu này , các bác chém nhẹ.

• Like
Reactions: Loi.Huynh