Status
Không mở trả lời sau này.
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.642
113
các bác có ai quan tâm khu BCR không ạ! www.thebcr.vn
khu này giá còn mềm, từ 11tr/m
từ 11tr/m2 :eek:.
GIỚI THIẾU VỚI CÁC BÁC 1 DỰ ÁN CHUẨN BỊ CÔNG BỐ !
  • Dự án ngay vòng xoay Phú Hữu, khu biệt thự cao cấp, lãnh sự quán Iceland, cơ sở hạ tầng hoàn thiện xong, pháp lý sổ hồng riêng từng nền.
  • Đang nhận đặt giữ chỗ 20tr/nền - dự kiến tháng 7 mở bán.
  • Chỉ có 83 nền thôi nhé, Khách bên em đặt chỗ hơn 60% rồi nhé
    DT: 5m x 16m --> 22m.
    7m x 16m --> 22m
Bác nào thấy thích vị trí này thì alo em tư vấn nhiệt tình nhé
0906 305500 Mr. Phú - Phòng kinh doanh chủ đầu tư.

Khu dân cư đại học Bách Khoa quận 9

Lãnh sự nước nào nghèo dữ, sao ko ở quợn trung tâm chui dzô đây trời.
Hạ tầng xong !? chưa thấy tráng nhựa? Bó vỉa chưa gì đã bể ráo trọi.

Không thấy 1 tất vỉa hè nào vậy mà khu kao với kấp gì trời.

àh. Có 83 nền mà bán hơn 60% rồi. Chắc còn khoảng 30 nền thôi. Tăng giá bán là vừa rồi.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.642
113
Bác dìm kinh thế =.= 1 dự án đẹp chủ đầu tư phải làm xong hết mới mở bán bác còn đòi gì nữa.
Hình ảnh bác xem là đang trong giai đoạn hoàn thiện bác phải nhìn thấy chứ.
Xét về vị trí, nằm trong Khu biệt thự hiện hữu. Đầu cổng có chốt an ninh của UBND phường, trong có chốt an ninh của chủ đầu tư !
Còn về lãnh sự nước nào chọn khu này bác đi thực địa nhé !!!
Em cũng hết sức bình tĩnh với coment của Bác hạng D!!!!
Nếu gọi là "đòi" sẽ còn nhiều thứ để đòi. Ko phải hạ tầng xong là được phép bán. Em nêu ra mắc công khách hàng làm khó bác nên em dừng tại đây.

"Cơ sở hạ tầng hoàn thiện xong" khác "đang trong giai đoạn hoàn thiện". BĐS cần sự minh bạch kể cả trong câu từ lời nói. Bác làm ở Q9 thì cũng thừa biết có bao nhiêu dự án hơn chục năm vẫn chưa xong hạ tầng làm cho biết bao nhiêu người mua điêu đứng. :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.637
21.136
113
Bác cứ dìm thoải mái không sao đâu ạ !!!
Em minh bạch trong từng câu chữ, hình ảnh và thông tin, chỉ là trình độ viết bài của em không đủ để bác hiểu !
Mọi thông tin em cung cấp cho KH đảm bảo tính khách quan nhất, trung thật nhất cho Khách hàng của em bằng hành động ! Không bằng bàn phím và dùng cái đầu óc để suy nghĩ !!!
Cái còm của bác Ba đã nói lên thực tế mà bác còn cố cải chày.

bác bảo cơ sở hạ tầng đã hoàn thiện xong.

dòm lại cho kỷ đi, mới có rãi đá mi, chưa tráng nhựa,
bó vĩa hè thì chưa gì đã bể nứt rồi, vĩa hè thì trồng hoa màu mè chứ có vĩa hè gì đâu mà hoàn với thiện.

bác coi lại câu chữ của bác trước đí nhé.

bác Ba chém chưa xi nhê thì phèo chém phụ.

Thế mà bảo là trung với thực !

ha ha ha...

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
He he he Li Ồ xem rồi hả? Cảm nhận thế nào? Cuối tuần Mập xuống. Có bán bên này nữa à? Có gì thơm nhắn Mập, xương sẩu thì đừng nhe. Mập chỉ thích ăn mỡ với nạt có mỡ :) ha ha ha ha
Hix, bác Mập ơi là Bác Mập, sao quơ em làm sales luôn òi. Em ko có bán hàng huhu... Bớ bác @pheo@, @Captain Jack..

Hạng D
28/2/16
1.263
9.924
113
Bác ấy chê bên cát lái xe công ít nên hổng thèm, qua xa lộ hà nội mua cho nhiều xe công hơn đó. He he he....
Ha ha ha ha :3dchoctuc::3dchoctuc:
Sao tui khoái cha nội Phèo với cha Mèo Xoay quá ta ơi.

• Like
Reactions: lehungvnn
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
36
Bác ấy chê bên cát lái xe công ít nên hổng thèm, qua xa lộ hà nội mua cho nhiều xe công hơn đó. He he he....

Chuẩn luôn bác Phèo, xe công trên XLHN chạy như bay, xe trên Cát Lái chạy chậm rì, vậy mà ai cũng chê Cát Láiiiiiii

• Like
Reactions: lehungvnn
Status
Không mở trả lời sau này.