Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Dien tich va gia ca on ko bac, voi lai la so hay hop dong nah
Bác Rồng định làm hàng xóm luôn hả? Bữa giờ cũng thấy nghiên cứu !!!! E ủng hộ 2 tay & 2 chân! Về cho đông vui. Bác Mập cũng like mạnh chắc cũng muốn về đội mình luôn nè!

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Bác Rồng định làm hàng xóm luôn hả? Bữa giờ cũng thấy nghiên cứu !!!! E ủng hộ 2 tay & 2 chân! Về cho đông vui. Bác Mập cũng like mạnh chắc cũng muốn về đội mình luôn nè!
Giới thiệu Mập nghe coi :)

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Giới thiệu Mập nghe coi :)
E cũng như bác mê đất nên chạy coi tùm lum chứ có rành gì đâu bác. Theo e e vẫn thích mấy miếng có sổ đổ, tuy mắc nhưng nếu kẹt vẫn đi vay & bán dễ hơn mua HD. Bác nên vi hành xuống đó liên tục 1 tuần vừa tan mỡ bụng vừa tìm được miếng ngon. E cũng nhờ mấy a sales giới thiệu thôi. Miếng e sát sông khu Kiến Á.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
E cũng như bác mê đất nên chạy coi tùm lum chứ có rành gì đâu bác. Theo e e vẫn thích mấy miếng có sổ đổ, tuy mắc nhưng nếu kẹt vẫn đi vay & bán dễ hơn mua HD. Bác nên vi hành xuống đó liên tục 1 tuần vừa tan mỡ bụng vừa tìm được miếng ngon. E cũng nhờ mấy a sales giới thiệu thôi. Miếng e sát sông khu Kiến Á.
Khu dân cư đại học Bách Khoa quận 9
Chỗ này phải không em?

Có chị kia chào miếng 7X20 đã có sổ giá 20tr còn thương lượng.

Giá vầy có cao quá không? Mập thấy vòng vòng khu này chỉ chừng 16-18 là hết rồi.

Có em Sale nào khu này nhắn vào chỗ kín cho Mập với.

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
View attachment 468714Chỗ này phải không em?

Có chị kia chào miếng 7X20 đã có sổ giá 20tr còn thương lượng.

Giá vầy có cao quá không? Mập thấy vòng vòng khu này chỉ chừng 16-18 là hết rồi.

Có em Sale nào khu này nhắn vào chỗ kín cho Mập với.
Đúng rồi bác, Nam Long giá mắc hơn Kiến Á bữa miếng đó cách đây 1 tháng chào e cỡ 18.9 tr chưa trả giá, giờ lên nhanh vậy. Sales bác tìm trên trang batdongsan.com.vn. & dothi.net sẽ có nhiều người dẫn bác đi.

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Đúng rồi bác, Nam Long giá mắc hơn Kiến Á bữa miếng đó cách đây 1 tháng chào e cỡ 18.9 tr chưa trả giá, giờ lên nhanh vậy. Sales bác tìm trên trang batdongsan.com.vn. & dothi.net sẽ có nhiều người dẫn bác đi.
OK. Mập cảm ơn. Cuối tuần Mập qua xem tình hình.

• Like
Reactions: lehungvnn
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Qào, vậy mà miếng của chị đó đường D3 miễn trung gian gì đấy phải k? Mới có 1 tháng mà lên dữ.
Xưa em mua bao nhiêu?

Status
Không mở trả lời sau này.