Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Nắng chết m*** mát nỗi gì? Mát chỗ nào? Mới qua hồi chiều nè.
Ôi...vậy là Mập chưa từng leo lên đọt cây ngồi rồi.
Ta nói nhảy dzô mua xong xui xui gặp lúc thị trường nó đao xuống thì chính thức ngồi trên đọt cây cao, gió đung đưa lay động đọt cây tạo nên cảm giác mát lạnh...gáy, phiêu bồng...bềnh cũng dzui lắm Mập ơi.

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Ôi...vậy là Mập chưa từng leo lên đọt cây ngồi rồi.
Ta nói nhảy dzô mua xong xui xui gặp lúc thị trường nó đao xuống thì chính thức ngồi trên đọt cây cao, gió đung đưa lay động đọt cây tạo nên cảm giác mát lạnh...gáy, phiêu bồng...bềnh cũng dzui lắm Mập ơi.
Ha ha ha ha dân gian gọi là kẹp chym. Giống giống kẹt bi???

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Em thấy khu Nam Long giờ cũng đông dân cư về sống rồi. Trong đó có cái chung cư Ehome đó Bác Mập, dân ở full rồi. Dịch vụ cần thiết ở dưới chân chung cư cũng ok. Em chộp đc 1 lô gần chung cư và view khu nhà giàu Reviera Core :).
Gần cuối khu tụi Nhật mới liên kết Nam Long chuẩn bị ra dãy biệt thự nhà phố và thêm 1-2 block chung cư. Chuẩn bị xôm tụ rồi Bác hihi.
Em bơm tí hihi..

Mà nếu bác Rio mua giá trên 20 thì tạm thời kịch kim oy á.

Em chờ hoài chưa thấy khu gần cầu Xây dựng - Bình Trưng đông làm gì, khu này mà khởi động thì ngon choẹt, tại thằng Phú Nhuận dek có tiền ôm làm NDT cấp 1 giờ kẹt cứng ngắt.

• Like
Reactions: Anphuq2 and huyluc
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Mà nếu bác Rio mua giá trên 20 thì tạm thời kịch kim oy á.

Em chờ hoài chưa thấy khu gần cầu Xây dựng - Bình Trưng đông làm gì, khu này mà khởi động thì ngon choẹt, tại thằng Phú Nhuận dek có tiền ôm làm NDT cấp 1 giờ kẹt cứng ngắt.
Thấy đặt ống cống nhiều chắc sẽ sớm làm thôi Bác Rồng. Yên tâm đi.

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Thấy đặt ống cống nhiều chắc sẽ sớm làm thôi Bác Rồng. Yên tâm đi.

uhm, e di NDT đoạn cầu xây dựng thấy để sẵn nhiều ống cống, ko biết sẽ làm gì nhưng vị trí này đẹp.

Không biết vụ mở Nguyễn Duy Trinh khúc quận 2 và 1 phần quận 9; bạn Bác Rio có update gì mới ko ạ.

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
uhm, e di NDT đoạn cầu xây dựng thấy để sẵn nhiều ống cống, ko biết sẽ làm gì nhưng vị trí này đẹp.

Không biết vụ mở Nguyễn Duy Trinh khúc quận 2 và 1 phần quận 9; bạn Bác Rio có update gì mới ko ạ.
Cũng chưa có hỏi nữa Bác Rồng. Dạo này toàn lo đi tìm đất khúc bên gần SH bên kia. Rồi lo bán nhà cửa tùm lum.

Em sẽ update sớm rồi cho Bác hay nha.

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Cũng chưa có hỏi nữa Bác Rồng. Dạo này toàn lo đi tìm đất khúc bên gần SH bên kia. Rồi lo bán nhà cửa tùm lum.

Em sẽ update sớm rồi cho Bác hay nha.

Thanks bac truoc nha.

Bac co time di mua hen. Xua em toan tranh thu hio nghi trua lang thang coi dat :(

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Thanks bac truoc nha.

Bac co time di mua hen. Xua em toan tranh thu hio nghi trua lang thang coi dat :(
Em thì hay đi cuối tuần hoặc tranh thủ sau giờ chiều 5h tan ca đi để biết mật độ giao thông luôn Bác R.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Em thấy khu Nam Long giờ cũng đông dân cư về sống rồi. Trong đó có cái chung cư Ehome đó Bác Mập, dân ở full rồi. Dịch vụ cần thiết ở dưới chân chung cư cũng ok. Em chộp đc 1 lô gần chung cư và view khu nhà giàu Reviera Core :).
Gần cuối khu tụi Nhật mới liên kết Nam Long chuẩn bị ra dãy biệt thự nhà phố và thêm 1-2 block chung cư. Chuẩn bị xôm tụ rồi Bác hihi.
Em bơm tí hihi..
Rio mua nam long đường nhiêu m, giá nhiêu vậy Rio.

Status
Không mở trả lời sau này.