Hạng B2
6/11/19
189
944
93
34
Khu DST ngon hơn nhiều, nó cũng phản ánh vào giá rồi. Lý do:
- DST chủ đầu tư đang ra hàng các gđ sau nên mình sẽ hưởng ké marketing, giá cđt nâng thì giá nền mình mua nâng theo. Hạ tầng đang phát triển nên dư địa tăng giá còn cao.
- DST khả năng kết nối tốt hơn, có qui hoạch sẳn để kết nối với D1 himlam sau này.
- Chọn các lô có sổ đỏ, để dành chờ tăng giá, bán cũng đc hoặc xây nhà cũng đc.
- Có bảo vệ nên an ninh hơn.
30’ quảng cáo đã xong :). Mình có một lô góc, chính chủ, có sổ đỏ, ko vướng cống, tụ điện cần bán không gấp để lấy tiền cho con du học. Ai cần pm.
DST khu đang quây tôn có vẻ đẹp hơn khu cũ ah bác, nếu mua chưa có sổ thì có rủi ro nhiều ko ?

Tập Lái
3/1/13
27
869
78
DST khu đang quây tôn có vẻ đẹp hơn khu cũ ah bác, nếu mua chưa có sổ thì có rủi ro nhiều ko ?
Khu cũ đường 16m là đường thông hiện hữu. Còn khu mới trục 30m là đường thông tương lai. Nếu đường 30m thông ra DST sau này thì trục này ngon nhất, còn trong tương lai gần trục 16m khu cũ vẫn ngon hơn vì có sổ rồi.
Hồi tôi mua ở đây, có sổ đắt hơn nhưng tôi chọn để vay đc ngân hàng và dễ bán hơn, còn những lô chưa có sổ đến giờ vẫn chưa có. Lên giá thì lên đều cả.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/1/11
219
1.017
93
Taipei
Lê Văn Lương trừ đoạn SADECO thì nước ngập nha. Nhất là cái ngã 3 DST ngập có khi nữa bánh xe
hôm kia chạy qua đoạn hẻm vào lập phúc, ko mưa gì mà triều cường thôi đã ngập tới mắc cá.

• Like
Reactions: romantic
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
khu lập phúc này e thấy ổn mà, hạ tầng cũng tương đối đẹp, sổ sách pháp lý ok, cổ cá nhân, giá cũng thấp so với lđh, DST loại có sổ giờ cũng cao ngất ngưởng, loại chưa sổ thì cũng tàm 50-51 rồi, lại là hđ hứa mua hứa bán,rủi ro là có. sau này kdc DST mở rào tôn thì nhộn nhịp cả, xung quanh là đát của sadeco nữa.tuần trc e chốt hụt lô trong này, lúc ấy giá 52( 7x20) view công viên, mà chủ nay giạt lên 56 rồi, giờ đi kiếm lô khác.

Hạng B1
16/9/16
84
41
23
47
Khu Lp về ply tôi thấy khá tốt, có cả qh 1/500. Quy hoạch hạ tầng đường nội khu cũng lớn hơn Dst, về lâu dài cùng sẽ tốt hơn khi sadeco 2 khỏi động.

Hạng B2
6/11/19
189
944
93
34
khu lập phúc này e thấy ổn mà, hạ tầng cũng tương đối đẹp, sổ sách pháp lý ok, cổ cá nhân, giá cũng thấp so với lđh, DST loại có sổ giờ cũng cao ngất ngưởng, loại chưa sổ thì cũng tàm 50-51 rồi, lại là hđ hứa mua hứa bán,rủi ro là có. sau này kdc DST mở rào tôn thì nhộn nhịp cả, xung quanh là đát của sadeco nữa.tuần trc e chốt hụt lô trong này, lúc ấy giá 52( 7x20) view công viên, mà chủ nay giạt lên 56 rồi, giờ đi kiếm lô khác.
DST chưa sổ đường 16m thấy báo 57 rồi bác. Đường nhỏ thì 52-54

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
DST chưa sổ đường 16m thấy báo 57 rồi bác. Đường nhỏ thì 52-54
vậy thì e mạnh dạn hốt sổ cá nhân LẬP phúc mà ngủ cho ngon! mà sao bên dst chơi loại hd lởm thế bác, HMHB nó tồn tại rủi ro khá nh. ít cũng fai hđmb chứ nhỉ.

Hạng B1
16/9/16
84
41
23
47
vậy thì e mạnh dạn hốt sổ cá nhân LẬP phúc mà ngủ cho ngon! mà sao bên dst chơi loại hd lởm thế bác, HMHB nó tồn tại rủi ro khá nh. ít cũng fai hđmb chứ nhỉ.
Do không đủ điều kiện để ký hdmb thôi bác.

Hạng B2
6/11/19
189
944
93
34
Bác múc lô góc DST của bác ở trên kìa.