29/11/21
5
2
3
34
Bác nào có hình trên google map khu ĐST ko?
Phải khu này ko vậy?
Sao e thấy nhìn bản đồ khá lộn xộn??
Khu dân cư tái định cư Lập Phúc

Tập Lái
3/1/13
27
869
78
Bác nào có hình trên google map khu ĐST ko?
Phải khu này ko vậy?
Sao e thấy nhìn bản đồ khá lộn xộn??View attachment 2668566
Hình này lâu rồi, chắc cả mấy năm google ko cập nhật.
Giờ mấy cái ao thì đã thành khu mới đang làm đường. Còn các lô trống cũng đã xây dựng một mớ rồi.
Chừng thêm năm nữa hình hài sẽ khang trang hơn.

Hạng B2
15/1/11
219
1.017
93
Taipei
Đào sư tích khi nào giao nhà bác nào biết ko, cái đường 30m ko biết có làm ko hay vẽ cho đẹp

Tập Lái
3/1/13
27
869
78
Đào sư tích khi nào giao nhà bác nào biết ko, cái đường 30m ko biết có làm ko hay vẽ cho đẹp
Con đường 30m thì nó làm rồi. Giờ quan trong nó có bàn giao hay hiến con đường đó cho chính quyền đc ko. Một khi đường được công nhận thì đất sẽ ra được sổ đỏ thôi.
Đứng về phía nhà nước thì chính quyền cũng có lợi. Tự nhiên có thằng làm đường, làm hạ tầng xong tặng cho mình, chả tốn xu bồi thường nào.
Tôi nghĩ nó cũng sẽ ra đc sổ thôi nhưng bao lâu ko biết. Ngay cả con đường 16m hiện tại, hầu hết là có sổ sau bao năm vì nó kết nối trực tiếp ra ĐST, nhưng một số lô vướng lộ giới rạch vẫn chết dí đó. Các lô trước sau 3 năm mới có sổ.

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Lp vào thấy xd nhà nhiều, đồng bộ khu này chắc sẽ sớm đong vui thôi
dst bên cạnh xong, mở rào tôn là nhộn nhịp đông vui thôi bác. e cứ sổ cầm tay mà chơi thôi.của khôn người khó!

Hạng B1
16/9/16
84
41
23
47
dst bên cạnh xong, mở rào tôn là nhộn nhịp đông vui thôi bác. e cứ sổ cầm tay mà chơi thôi.của khôn người khó!
Bên đst để xd được như lp chắc còn lâu bác, HD thì hmhb mà giá thì ngang lp có số nên mình cũng k chọn bên đó :), vì trí thì lp sau này là ngay giữa 2 dự án lớn