Thảo Luật Chung Khu Midtown Phú Mỹ Hưng

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Nó xây xong mấy cái nhà phố đối diện có lên giá theo ko mấy a
ko biết xây kiểu gì đẹp ko ,giống hồ bán nguyệt có dãy hàng ăn uống ko ta
Thấy thiết kế kiểu tiện ích nội khu chớ không tập trung dân ngoài đâu. Trong quảng cáo của mấy trang tiếng Nhật thấy có ghi là: Chốn yên tĩnh đi về. Chắc là thu hút khách NN chớ không phải VNM thích ồn nhé.

Chỉnh sửa cuối:
12/10/07
2.646
10.496
113
Thấy thiết kế kiểu tiện ích nội khu chớ không tập trung dân ngoài đâu. Trong quảng cáo của mấy trang tiếng Nhật thấy có ghi là: Chốn yên tĩnh đi về. Chắc là thu hút khách NN chớ không phải VNM thích ồn nhé.
Hóng khu này xong, cùng với Le Jardine, hàng loạt tiệm ăn mọc lên, thì buổi tối khỏi phải chạy ra khu Nguyễn Đức Cảnh kiếm đồ ăn rồi.

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Hóng khu này xong, cùng với Le Jardine, hàng loạt tiệm ăn mọc lên, thì buổi tối khỏi phải chạy ra khu Nguyễn Đức Cảnh kiếm đồ ăn rồi.
Khu Nam Viên kết mỗi vụ này!

Hạng C
24/2/11
793
18.884
93
Sắp tới Happy Residence lên chắc khu này đông vui lên nhiều.

Tập Lái
19/10/16
0
15
2
Hưng Phúc-Happy Residence có "được" không các bác?. em thấy mọi người ít bàn luận về dự án nầy. em có 1 căn tính cho thuê mà thấy khu này vắng vắng.

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Hưng Phúc-Happy Residence có "được" không các bác?. em thấy mọi người ít bàn luận về dự án nầy. em có 1 căn tính cho thuê mà thấy khu này vắng vắng.
Ko quá đông, ko quá vắng ở thì thích. Nói chung vô khu Nam Viên dân số vừa vừa như hiện tại ở rất thích.

Từ 9S chạy qua đ 15 nối NLB qua Nam Viên đc ko mí bác?

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng B2
4/10/06
315
29
28
Bữa giờ nghe miêu tả về công viên Sakura này cũng thấy hay hay. Hiện giờ trong thành phố để kiếm được 1 dự án có công viên như vậy là không phải dễ. Nghe đâu đến khi dự án Midtown ngay công viên bàn giao là công viên này hoàn thành luôn. Mua nhà ở đây là 1 lựa chọn đáng cân nhắc.

Hy vọng khi hoàn thành sẽ đẹp như phối cảnh
Khu Midtown Phú Mỹ Hưng
Khu Midtown Phú Mỹ Hưng
Khu Midtown Phú Mỹ Hưng

Status
Không mở trả lời sau này.