Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Off chai mà cứ chạy lên tuốt BH, BD thì đi gì nổi. Quận 2 hay 9 mà em đã thấy xa lắm dồi

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
Nhà thì cứ "lai đáo tông đường" suốt đó chứ. Ngặt cái thằng Mark Zuckerberg nó phá quá. Hết thông báo có ai "chùi, quẹt, trây, trét" lại đến nhắc nhở cùng kỳ năm ngoái mày có kỷ niệm gì, rồi thì các kiểu "cảm thấy có phước", "cảm thấy sung" bla bla... nội cái chuyện quẹt quẹt xem nó là cái gì chứ chưa kể đến việc "tương tác" lại đã hết mịa nó thì giờ, lấy đâu mà Ô Ếch với Ô Iếc.

Vậy nên theo chân @Duc ga vào CNL hóng vậy :)

• Like
Reactions: Duc ga
Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai
Hi Hi em rãnh zái mà anh, Lâu rôi không ghé chô ngã ba sông hay bên sông...hai quán đó ok mà. Hôm nào ghé đó chăc đông ae ha. Em dạo này đi đc do bà xã lái xe đc rôì, say thì bả đưa vê

• Like
Reactions: thompson
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Hi Hi em rãnh zái mà anh, Lâu rôi không ghé chô ngã ba sông hay bên sông...hai quán đó ok mà. Hôm nào ghé đó chăc đông ae ha. Em dạo này đi đc do bà xã lái xe đc rôì, say thì bả đưa vê
Ngã 3 sông thì quá good rồi. Mà cái quán bên sông (Q2) thì nó dẹp lâu lắm dồi nhoen.
Em bi chừ mà thấy bia là em sợ lắm. Uống 1-2 chai thì được chứ ép uống chắc có khóc mà năn nỉ.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
Ngã 3 sông thì quá good rồi. Mà cái quán bên sông (Q2) thì nó dẹp lâu lắm dồi nhoen.
Em bi chừ mà thấy bia là em sợ lắm. Uống 1-2 chai thì được chứ ép uống chắc có khóc mà năn nỉ.
Có gì mà phải năn nỉ. Bớt chú nào là đỡ chú đó ... he he
(Fiatsaigon lên đô dzồi nghe :p )