Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
nếu xe bác là xe dưới 9 chỗ thì bác vào đường nam hòa chạy theo dường song hành tới ngã tư bình thái thì quẹo trái qua đường sang đường song hành bên kia bác chạy hết đường tới chân cầu rạch chiếc thì nó có đường bác đi ngược lại cầu sài gòn ah, như vậy bác ko bị tốn đồng phí nào hết.bác theo đường bôi đen là ko tốn phí nha., mình cũng hay đi như vậy nó dợ mất 50k
Chạy chi xa vậy Bác, vừa qua Cầu Rạch Chiếc là quẹo phải ngay chỗ con lươn hở vào đường trong, rồi quẹo phải tiếp để chui được dưới dạ Cầu, cứ thế quẹo phải qua bên kia Cầu ...lại ngoắc phải tiếp là lên Cầu về lại Sài Gòn.

• Like
Reactions: Luke217
Hạng B2
18/7/20
340
387
63
Chạy chi xa vậy Bác, vừa qua Cầu Rạch Chiếc là quẹo phải ngay chỗ con lươn hở vào đường trong, rồi quẹo phải tiếp để chui được dưới dạ Cầu, cứ thế quẹo phải qua bên kia Cầu ...lại ngoắc phải tiếp là lên Cầu về lại Sài Gòn.
Đó là đường đi cho bác nào vào khu him lam hay đg song hay và đi ngc lại. Chứ vừa qua cầu quay lại nói nói làm gì

Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Đó là đường đi cho bác nào vào khu him lam hay đg song hay và đi ngc lại. Chứ vừa qua cầu quay lại nói nói làm gì
Do chủ thớt hỏi chỗ quay đầu khi vừa qua Cầu đó bác.... Bác ấy phải trả 2 lần phí chỉ để quay đầu á ;)

• Like
Reactions: Phucthinh1711
Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Ngày trước em thì vòng qua Nam Hòa đi Tây Hòa né được 1 trạm, về lại vòng Ng Văn Bá lên cầu Rạch CHiếc né trạm về :D