DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Re: [KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens .

thêm 1 lựa chọn cho coffee 30/4 trong khuôn viên Dinh độc lập, mấy bác OS hay off ở đây nè:
http://www.otosaigon.com/forum/M%E1%BB%9CI-C%C3%81C-B%C3%81C-OFF-CAFE-DINH-%C4%90%E1%BB%98C-L%E1%BA%ACP-S%C3%81NG-CN1103-m4496241.aspx

còn không thì coffee Maya đường Bùi Đàng Đoàng PMH Q7, cuối tuần hội Bimmer thường trực ở đây, em thì không thík coffee Maya vì Carens ra đó sợ hội Bimmer ghanh tị (xe không sợ vặt gương :D)

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long

xuanvanvn nói:
DP nói:
Bác beentop làm giúp cái packing list giúp để khi offline mọi người biết hàng của ai mà nhận luôn cho nó tiện :D
cái này bác Beentop da nhan tin cho em roi ah. Danh sách như sau:
1. Lọc gió điều hòa: bác DP 2 cái, bác Groschien 2 cái;
2. Thanh cân bằng:Vdvan 1, Groschien 1 và em 1 cái;
3. Tấm che đồ khoang sau:màu đen Groschien và Pipibuny; màu ghi DP và Vdvan.
4. Tấm chống xước: màu bạc VdVan; màu đen DP,hoangvualpha, hoahongxanh và em.
Các bác có tên trong danh sách trên cho em biết vị trí nhà các bác để em lên Google map xác định lấy cự ly trung bình điểm off để tiện cho tất cả anh em. Chờ các bác Cm sớm!
P/s: thứ ba này đầy tháng con em, nên có thể thứ 4 Off nhé các bác!
@ xuanvanvn: Chúc mừng Bác

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da

Em cũng ở khu Tên Lửa nè. Vậy là có ít nhất 3 bác gần khu này, khu Tên Lửa thì đậu xe bao la lun.
Các bác gom bi lại bác Trí mà đòi làm 1 lần là bác Trí bỏ của chạy lấy người lun đó!:D Một xe ảnh làm cả buổi mừ!

Hạng B2
27/7/09
222
158
43
Tp.hcm

Dang nhan hang!

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83

pipibunny nói:
Nhà em ở Big C Gò Vấp (Ngã 5 chuồng chó cũ). Xuống khu Tên Lửa hơi xa, em lại mù đường (>_<)
em gần khu Cây Trâm làng hoa Gò vấp nèh bác, hay bác đi chung với em đi, đường qua khu tên lưa cũng gần mà bác,em biết đường. Em với bác qua bác Trí quăng xe cho bác ấy mần rồi mình đi nhậu :D và mời bác Trí nhậu ...từ xa;)
@all: vậy túm cái váy lại là off bữa nào vậy các bác để em sắp xếp

Hạng B2
27/7/09
222
158
43
Tp.hcm

Me thang nha xe, no kêu qua lây ma cho 1g30p roi ma kg thay no dau, gọi no thi no noi no dang an COM, muoi can qua trơi!

Hạng B2
27/7/09
222
158
43
Tp.hcm

Em đã lấy hàng xong, mọi người bàn bạc rồi cho em địa điểm off nhé, trừ ngày mai (21/5) vì đầy tháng con e, còn ngày nào cũng được nhé.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83

tội bác xuanvanvn quá, vì anh em mà phải lặn lội thân cò, đễ bữa offline coffee em cho mấy em long leg thoa dầu chỗ muỗi cắn cho bác nha :D, bác chỉ chỗ nào các em í xoa dầu chỗ đó ngay :D, bít đâu bác bị con muỗi cái cắn toàn chỗ độc thì chít :D

xuanvanvn nói:
Me thang nha xe, no kêu qua lây ma cho 1g30p roi ma kg thay no dau, gọi no thi no noi no dang an COM, muoi can qua trơi!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/12/12
120
4
18
39

xuanvanvn nói:
Em đã lấy hàng xong, mọi người bàn bạc rồi cho em địa điểm off nhé, trừ ngày mai (21/5) vì đầy tháng con e, còn ngày nào cũng được nhé.
Tội bác quá. Thanks bác nhiều.
Em đề nghị off cuối tuần (CN). Ngày thường em bận đi cày cuốc nuôi vợ con (>_<)

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83

hay off thứ 7 đi các bác