Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
xe mới mua chưa được 2 tháng,buông tay thấy sàng bánh qua bên phải(ngay khi mới lấy xe)
vậy phải làm sao.a e chỉ dùm!!!!?
Cũng có thể bánh xe bên phải mềm hơn nên buông tay xỉa về bên phải , bác kiểm tra thử xem !

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
sau một ngày trời vất vả và cầu khấn thì cuối cùng các bác thợ cũng phát hiện lý do hú của em là do.... hai thanh giá nóc inox em gắn thêm. Theo hồi cứu suy nghĩ của em thì đúng là do nó nhưng để chắc chắn thì tuần này em đi Vũng Tàu sẽ biết kết quả đúng không :D.
Xe em bị hư bánh răng của kính chiếu hậu bên phụ không gặp được, hãng báo phải thay nguyên cụm giá 2tr5, nghe xong mà tê tái :D. Có bác nào có dư cái cốt trong cho em xin được không ạ hay có chỗ nào sữa đc ko?

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Còn xe em vừa rồi bị rớt cái lẫy gạt hốc lạnh (lẫy phía trong để gạt sang trái phải). Em lọ mọ mãi mà không biết làm sao có thể tháo cái chụp ở cánh ngang ngoài ra để gắn lại cái lẫy này. Đau đầu quá các cụ!

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
sau một ngày trời vất vả và cầu khấn thì cuối cùng các bác thợ cũng phát hiện lý do hú của em là do.... hai thanh giá nóc inox em gắn thêm. Theo hồi cứu suy nghĩ của em thì đúng là do nó nhưng để chắc chắn thì tuần này em đi Vũng Tàu sẽ biết kết quả đúng không :D.
Xe em bị hư bánh răng của kính chiếu hậu bên phụ không gặp được, hãng báo phải thay nguyên cụm giá 2tr5, nghe xong mà tê tái :D. Có bác nào có dư cái cốt trong cho em xin được không ạ hay có chỗ nào sữa đc ko?
Ra Khắc Trung đổ keo đúc lại được đó Vũ ơi... lúc trước anh cũng bị bể bánh răng, qua Trung làm lại ngon lành... và cực rẻ nữa