Hạng B2
9/9/10
281
242
43
Mình cũng bị giống bác, đến 1 tiệm trên đường Trần Bình Trọng nằm giữa ngã 4 Trần Hưng Đạo và Nguyễn Trãi, chi phí thay cái cốt nhựa hết dưới 300K.

sau một ngày trời vất vả và cầu khấn thì cuối cùng các bác thợ cũng phát hiện lý do hú của em là do.... hai thanh giá nóc inox em gắn thêm. Theo hồi cứu suy nghĩ của em thì đúng là do nó nhưng để chắc chắn thì tuần này em đi Vũng Tàu sẽ biết kết quả đúng không :D.
Xe em bị hư bánh răng của kính chiếu hậu bên phụ không gặp được, hãng báo phải thay nguyên cụm giá 2tr5, nghe xong mà tê tái :D. Có bác nào có dư cái cốt trong cho em xin được không ạ hay có chỗ nào sữa đc ko?

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
sau một ngày trời vất vả và cầu khấn thì cuối cùng các bác thợ cũng phát hiện lý do hú của em là do.... hai thanh giá nóc inox em gắn thêm. Theo hồi cứu suy nghĩ của em thì đúng là do nó nhưng để chắc chắn thì tuần này em đi Vũng Tàu sẽ biết kết quả đúng không :D.
Xe em bị hư bánh răng của kính chiếu hậu bên phụ không gặp được, hãng báo phải thay nguyên cụm giá 2tr5, nghe xong mà tê tái :D. Có bác nào có dư cái cốt trong cho em xin được không ạ hay có chỗ nào sữa đc ko?
Giá nóc muốn hết hú thì BS phải chế hình dạng oval (cánh máy bay) thì mới hết đc:3dcuoi:.

• Like
Reactions: hoangvualpha
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Giá nóc muốn hết hú thì BS phải chế hình dạng oval (cánh máy bay) thì mới hết đc:3dcuoi:.
Nhiều bác gắn baga nóc đều bị hú nhé, ít nhiều thôi. 2 thanh roofrack zin theo xe carens nhập đều có dạng khí động học ít cản gió và ở vị trí nửa sau của trần xe.

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
em cũng nghĩ vậy tính đập dẹ[ nó xuống thành hình oval :3dcuoi:, ơ cơ sao mà cây bé tí mà cản gió ghê vậy KS H nhể

Hạng D
21/6/10
1.661
758
113
Nếu khoan 4 lỗ để buộc dây chằng vô thôi thì sao nhỉ? Kiếm cái nút bấc khi nào không xài thì nút 4 lỗ lại :)

• Like
Reactions: hoangvualpha