Hạng B1
19/12/07
79
0
0
RE: Kia Carens em mới lấy

Trích đoạn: muakskisses

[Nếu bác Kiệt có đăng ký tham dự off với hội Caren thì cho em đi ké chung xe với bác nhé, em rất muốn tìm hiểu về Caren để có kế hoạch cưới 1 em í mà!
Sẵn sàng mời bác lên xe, em cũng muốn đi lắm bác, nhưng có khả năng là lúc đó em cũng đi công tác gần miền Trung nên ko biết có đi đc ko. Biết đâu em cũng ở gần đó, hiện tại em đang ở Quy Nhơn nè;)
Bác quyết luôn đi ko cần lăng tăng, em thấy đáng đồng tiền mà. Hôm bữa lấy về em đạp thử lên hơn 130km mà vẫn vững ko, ko hề rung lăc(chả bù bác innova lên 100km thì lắc lắc thấy ớn), xe đề pa lên 80 -90 km rất nhẹ, báo hại bữa lấy về chở 2 bố con cũng đăt mua chiếc này đi thử em nhấn ga nó lên cái vèo, lúc vòng lại em rà thắng oánh volăng quay 180độ tự nhiên nghe tiếng lốp rít ngó đòng hồ cha mẹ ơi còn trên 60km/h. Em hú hồn mà hay bố con nhà kia có biết gì đâu:Dkhen nức nở luôn.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Chà, Caren mà bác drift cứ như Lamborghini ấy nhỉ! Em mà ngồi xe bác lúc ấy, chắc là... ướt hết ghế nệm của bác!

Hạng B1
19/12/07
79
0
0

:Dtại nó êm quá nhìn qua kính em thấy nó chậm rì àh, thía mà bố con nhà kia có biết gì đâu vẫn vô tư hồn nhiên, khen xe êm quá.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Chúc mừng bác Thế-kiệt, màu này đúng màu em thích nhất lun bác à. Cảm giác những ngày đầu thật sung sướng, đê mê bác nhỉ...^^ Xe của bác cũng là máy dầu à, bác chú ý thay 1000km dầu đâu tiên cho em nó nha bác. Còn lúc nào thấy điều hòa ít mát, bác tháo cái lọc gió điều hòa, rồi làm vệ sinh cho nó là mát trở lại bác à.
Bác ở gần thế 30-4 này tham gia cùng anh em trong hội đi bác, tiện thể để bác Muakskisses giao lưu cùng anh em luôn. Chi tiết thời gian. địa điểm bác xem đường link ở trong phần chữ kí của em nha bác.

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

@bác the_kiet: cái camera lùi có tự động bật khi chuyển sang chế độ R không bác? thế cái CD bác đổi các lun à?

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Chúc mừng bác, thế cơ chế hoạt động cái LCD của bác như thế nào vậy? Bỏ đĩa vô chỗ nào?

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Đề nghị bác Thế Kiệt cho anh em biết tổng thiệt hại. Khi lùi có tự động bật màn hình chuyển chế độ lùi ko?
Trích đoạn: civic

Chúc mừng bác, thế cơ chế hoạt động cái LCD của bác như thế nào vậy? Bỏ đĩa vô chỗ nào?