Tập Lái
28/5/08
21
0
0
RE: Kia Carens em mới lấy

Bác doongfeng làm lót sàn và làm ghế da thì mình nghĩ chỗ Bác Khôi không chuyên đâu: Bác hôm nào thử lên cừa hàng hình như là 510 đường Bưởi ổ đây làm có vẻ được để tham khảo xem.

Hạng B1
7/4/07
56
8
8

Cảm ơn bác, mấy cái đó em cũng làm rồi. iem cũng đoán chỗ bác Khôi chỉ chuyên về audio, video.., còn mấy cái kia bác í cũng gọi thợ chỗ khác về làm cho iem, kể ra bác í giói thiệu iem đi chỗ khác làm thì tốt hơn, chứ gọi chỗ khác về ...đâm ra bi giờ iem nghĩ chỗ bác í bán cái gí cũng đắt.
.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Hè đến rồi thấy các bác thay nhau đi dán cách nhiệt em thèm quá. Dán vào đi đỡ rát tay hơn nhiều chắc cũng đáng đồng tiền bỏ ra. Các bác lắp Xenon chú ý khi bắn keo lại bảo thợ làm cho cận thận, không đi trời mưa or rửa xe nước nó chui vào các bác à. Về nội thất da, hồi trước xe nhà em cũng làm chỗ đường Bưởi, cảm nhận khá hài lòng về giá như chất lượng. Nhưng mà em thấy chỗ bác Thành (Nam-bean) giới thiệu còn ổn hơn nữa. Về chất lượng lẫn giá cả. Vậy các bác lắp ghế da nên đến chỗ bác Thành giới thiệu làm là ổn nhất các bác à.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

lắp xeon đâu có tháo chóa đâu mà bắn keo Hiếu, lắp angle eyes mới cần tháo chóa + sấy keo :D

Trích đoạn: ph_h

Hè đến rồi thấy các bác thay nhau đi dán cách nhiệt em thèm quá. Dán vào đi đỡ rát tay hơn nhiều chắc cũng đáng đồng tiền bỏ ra. Các bác lắp Xenon chú ý khi bắn keo lại bảo thợ làm cho cận thận, không đi trời mưa or rửa xe nước nó chui vào các bác à. Về nội thất da, hồi trước xe nhà em cũng làm chỗ đường Bưởi, cảm nhận khá hài lòng về giá như chất lượng. Nhưng mà em thấy chỗ bác Thành (Nam-bean) giới thiệu còn ổn hơn nữa. Về chất lượng lẫn giá cả. Vậy các bác lắp ghế da nên đến chỗ bác Thành giới thiệu làm là ổn nhất các bác à.

Hạng B1
26/3/08
54
0
0
43

dung roi.e moi gan xenon ne.ko can mo mat dau.gan engel eyes chi gan duoc co 2 vong nho cua BI thoi con 2 den pha ko gan duoc.vi ko co side lon

Hạng C
9/11/06
575
1
18

bắn keo vào 2 cái nắp đằng sau cơ bác ạ
Trích đoạn: DP

lắp xeon đâu có tháo chóa đâu mà bắn keo Hiếu, lắp angle eyes mới cần tháo chóa + sấy keo :D

Trích đoạn: ph_h

man
Hạng B1
14/7/08
62
0
0

Em cũng kêt cái màn hình,thiệt hại bao nhiêu hả bác???

Tập Lái
23/8/09
29
1
3
Hà nội
Re: RE: Kia Carens em mới lấy

e muốn tham gia hội Carens, nhưng chẳng biết đang ký ở đâu. e đi Carens 2008 máy dầu AT, e ở Hà nội, bác nào chỉ giáo hộ

Tập Lái
18/11/09
9
0
0
www.otosaigon.com
Re:Kia Carens em mới lấy

the_kiet nói:
Chính xác thì em cũng lấy đc gần 2 tuần rồi, lúc lấy chưa có hải quan nên làm biển số tạm chạy về. Vừa lấy ra là em tấp vào bác Phú làm luôn. Có bác đi cung nói xe zin mà làm chi uổng quá;)

em gắn cản hết 500k

Quan trọng là em gắn cái nì vào nhì nội thất sang hẳn lên:D

DVD JVC màn hình cảm ứng, đọc đc đĩa film mpg4, cổng USB, khe đọc thẻ nhớ, răng xanh.....
nói chung em rất hài lòng về nó. Các nút trên volăng cũng đc nối vào sử dụng y như lúc zin, dùng tăng giảm volume, rà đài , chuyển chế độ đọc đĩa usb, radio... chuyển bài hát.. rất ok.
Em có gắn con camera lùi nữa do điện thoại cùi bắp nên chụp bị chói:D các bác xem nhé, em khoe nó tý:D

em cũng vừa ký HĐ với TA, cùng màu xe với bác, chắc khoảng 10 ngày nữa nhận xe, MT 507tr VNĐ, chắc phải gắn thêm DVD giống bác cho nó sang!