Hạng B1
18/11/05
64
7
8
Ganeskoto nói:
Trieu_Giang nói:
Banglangbp01 nói:
longnguyen729 nói:
cái này ra thì Innova sao nhỉ
Ỉn vẫn là Ỉn thần thánh nhoen bác. Vô đối nhoen :D
khong ha be duoc invona dau bac oi :)
Ko hạ bệ đc vì điều đầu tiên là ko hãng nào dám thiết kế như Ỉn, nhẹ nhg gầm cao, đã nhẹ cân gió bay lại dám chơi đến 8 ng, mình nghĩ ko hãng nào đồng ý thiết kế này và họ chấp nhận đầu tư thời gian mong chờ ng tiêu dùng thông minh hơn từng ngày.

Theo ý của bác để em => là cả khu vực DNA và kể cả Ấn Độ đa số là không thông minh cho lắm

Hạng C
16/4/12
988
50.269
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Chiếc này về optiopn ko có gì để chê
Nhưng liệu về VN anh Trường Hải lại cho người tiêu dùng Việt nhìn thấy đầu Dê nhưng chỉ được xơi ....thịt chó!??
Cái gương Sò 2014 còn đó, Trường Hải gỡ bỏ màn hình Hàn đẩy vô toàn DVD Tàu Khựa vừa mờ tịt vừa nghe lởm khởm.

Nhược điểm là xe lùn không gian bí quá, lại hẹp hơn mẫu trước.
Ở VN đường ngập thường xuyên nên đó là một mối đe dọa.
Thời buổi bây giờ một chiếc xe gia đình cần rộng rãi và thoáng nên Innova vẫn thế thượng đẳng.
Gia đình là sự tiện nghi cho nên xăng hơn nhau vài lít ko thành vấn đề.
Lái xe gia đình ngán ngẩm nhất là dì cô ông bà ngồi xe xong phán: "Xe gì mà bí thở quá vậy!"

Xe này đánh vào phân khúc vợ chồng son ,1 2 con thôi

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Newbeetle nói:
Ganeskoto nói:
Trieu_Giang nói:
Banglangbp01 nói:
longnguyen729 nói:
cái này ra thì Innova sao nhỉ
Ỉn vẫn là Ỉn thần thánh nhoen bác. Vô đối nhoen :D
khong ha be duoc invona dau bac oi :)
Ko hạ bệ đc vì điều đầu tiên là ko hãng nào dám thiết kế như Ỉn, nhẹ nhg gầm cao, đã nhẹ cân gió bay lại dám chơi đến 8 ng, mình nghĩ ko hãng nào đồng ý thiết kế này và họ chấp nhận đầu tư thời gian mong chờ ng tiêu dùng thông minh hơn từng ngày.

Theo ý của bác để em => là cả khu vực DNA và kể cả Ấn Độ đa số là không thông minh cho lắm
Thực ra nói vậy mình ko dám, nhg lạ là chỉ có mấy khu vực địa lý vùng trũng DNA và mới nổi như Ấn Độ mới xài con này.

Hạng D
12/9/09
1.790
63.732
113
Sai Gon
Tập Lái
3/9/07
36
0
0
Gầm xe sao thấp vậy ta. Picanto còn được 152mm mà. Có nhầm gì không. Mà sao nhìn y chang Kia Morning kéo dài thế nhỉ. Theo thông số thì Carens mới này vừa lùn vừa thấp vừa ốm. Chắc để chạy nội thị như Picanto thôi.