Hạng B2
4/5/07
111
1
0
46
Kính chúc các bác năm mới vạn sự như ý.
Em rất khoái cưới vợ 2 là Carens nhưng ngân lượng còn chưa đủ.
Xem trên OS thấy rằng cũng rất nhiều bác có quan tâm đến con vợ 2 này. Vậy em xin mạn phép thay mặt hỏi thông tin này tí: Các bác trên OS có biết có chỗ nào nhập về Carens second hand không? Chắc là cũng phải có chứ đúng không ah???
Hoặc là bác nào đang dùng Carens đến nay đã chán và muốn gả lại thì thông báo cho các anh em trên OS trước nhé.
Mong được sự chỉ giáo của các bác.

PS: Em ở HN

Hạng B2
31/7/07
151
0
0
RE: Kia Carens second hand????

Con này của KIA thì phải, Bác ghé đại lý Trường Hải xem sao.;)

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Đợt trước có bác Hải bán em máy dầu số tay với giá 29.5K đó bác, em này xe cũ chưa có nhiều nên chắc giá vẫn hơi cao. Cố tí làm em xe mới đi bác?

Hạng B1
6/3/05
85
0
8

Giờ chắc không có xe second hand đâu bác ơi. Xe này còn mới quá mà

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Vẫn có người bán lại, nhưng không phổ biến. Em nghĩ tìm bên ngoài hơi khó đấy! Bác chịu khó chờ em 2 năm nữa, xe em cũ rồi em để lại cho :D j/k

Hạng C
16/3/07
887
13
18
Hải Phòng -HCM

Bác mua xe cũ không rẻ so với giá mới là mấy đâu.Sản phẩm mới nhiều người ưa chuộng bán ít lỗ lắm.Bác cứ cố làm con mới rồi thuê bao tài chính cho lành.Bán cùng lắm lỗ tiền đăng ký + thêm 1 chút phí khoảng 2k thôi

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

@ bác Truongduy, giá dầu gần bằng giá xăng chắc nhìu người chọn máy xăng hơn chứ bác.
@ bác Tùngnam, đợt này em gặp khá nhiều carens nhập (bác nhìn không có giá chở hàng, mặt nạ khác, và có xi nhan hông) là biết xe nhập ngoài bác à. Lúc chiều e thấy saloon gì gì chỗ, gần cầu vượt đường Phạm Hùng có em màu bạc, bác qua thử xem sao bác à.

Hạng B2
4/5/07
111
1
0
46

Trích đoạn: ph_h

@ bác Tùngnam, đợt này em gặp khá nhiều carens nhập (bác nhìn không có giá chở hàng, mặt nạ khác, và có xi nhan hông) là biết xe nhập ngoài bác à. Lúc chiều e thấy saloon gì gì chỗ, gần cầu vượt đường Phạm Hùng có em màu bạc, bác qua thử xem sao bác à.

Cảm ơn các bác.
Tôi muốn hỏi có xe second hand nhập về không mà thôi. Xe nhập mới thì nói làm gì. Còn xe của anh em trên OS bán ra thì chắc là còn lâu. Thấy anh em toàn khen thôi, có ai chê gì đâu mà chờ anh em bán ...

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Bác đến thẳng sowhroom của họ hỏi đi bác. Em còn trẻ quá, ngại không vào hỏi được, chứ không em vào hỏi giúp bác rồi. Mà e thấy có em vitvant mới ra trông được phết đó bác, giá cũng hợp lí nữa.

12/10/07
2.646
10.496
113

Trích đoạn: quang_sop_hn

Bác mua xe cũ không rẻ so với giá mới là mấy đâu.Sản phẩm mới nhiều người ưa chuộng bán ít lỗ lắm.Bác cứ cố làm con mới rồi thuê bao tài chính cho lành.Bán cùng lắm lỗ tiền đăng ký + thêm 1 chút phí khoảng 2k thôi

Thuê bao tài chính là thế nào mà lành vậy bác, xin bác cắt nghĩa tí. Thankx bác nhiều.